Main Menu

બાબરાના ઇંગોરાળા (ઠેસીયા)ગામે વધુ એક ડેમ મંજુર કરાવતા રીવરમેન શ્રી જેપીઠેસીયા

અમરેલી,
પોતાની તમામ સંપતિ રાષ્‍ટ્રના હિત માટે વાપરવાનો પ્રારંભ કરનારા અમરેલી જિલ્લાના વિરલા અને રીવરમેનના નામથીે જાણીતા એવા ઉદ્યોગપતિ શ્રી જે.પી. ઠેસીયાએ એક વધુ લોકઉપયોગી કદમ ઉઠાવ્‍યું છે
રીવરમેન શ્રી જે.પી. ઠેસીયાએ બાબરાના ઇંગોરાળા (ઠેસીયા)ગામે ઠેબી નદી ઉપર ઇંગોરાળાથી ભીલા ભીલડી વચ્‍ચે 400 ફુટની લંબાઇવાળાો ચેકડેમ મંજુર કરાવ્‍યો છે. અને તેનું તા. 27મીએ ખાતમુર્હુત કરાશે જેમા કેન્‍દ્રીય મંત્રીશ્રી પરસોતમભાઇ રૂપાલા, શ્રી દિલીપ સંઘાણી, પુર્વ ગૃહમંત્રી ગોરધનભાઇ ઝડફીયા સાંસદશ્રી નારણભાઇ કાછડીયા, કલેકટરશ્રી આયુષકુમાર ઓક,અમર ડેરીના ચેરમેન શ્રી અશ્‍વીન સાવલીયા, જિલ્લા ભાજપ પ્રમુખ શ્રી હિરેન હિરપરા, શ્રી ભુપેન્‍દ્રભાઇ બસીયા સહિતનાઆગેવાનોની ઉપસ્‍થિતિમાં આ વિસ્‍તારમાં વધુ એક ડેમ બનવા જઇ રહયો છે.


error: Content is protected !!