Main Menu

પુત્રના લગ્નમાં ચાંદલામા આવેલ એક લાખ એકવીસ હજારની રકમ ગૌશાળાને અપઁણ કરતા ગૌપ્રેમી ધર્મેન્‍દ્રગીરી ગોસ્‍વામી

અમરેલી,
અમરેલી ના સાધુસમાજ નું પ્રેરક પગલું પુત્ર ના પરણીય પર્વ એ પરોપકારી પરમાર્થ કરી સવા લાખ ની સખાવત કરી પ્રેરણાત્‍મક પગલું પુત્રના લગ્નમાં ચાદલામા આવેલ એક લાખ એકવીસ હજારની રકમ ગૌશાળાને અપઁણ કરતા ગૌપ્રેમી ધમેઁન્‍દ્રગીરી ગોસ્‍વામીઅમરેલી દસનામ ગોસ્‍વામી સમાજ પ્રમુખ ધમેઁન્‍દ્રગીરી લાલગીરી ગોસ્‍વામીના સુપુત્ર ચિ.સિઘ્‍ધાર્થના શુભલગ્ન તા10/1ર ના શુભદિને ધારી ગળધરા ખોડીયાર મહંત પરિવારની લાડલી ચિ.આરતી સાથે યોજાયેલ,અમરેલીથી સાજન માજન સગા સબંધીઓ ને સંગ રૂડી જાન જોડીને વાજતે વાજતે ધારી ગળધરા ખોડીયાર મુકામે શુભ લગ્ન યોજાયેલ. ગૌપ્રેમી ધમેઁન્‍દ્રગીરીજીએ લગ્નમાં આવેલ તમામ ચાદલાની રકમ રુપિયા 1ર1000 (એક લાખ એકવીસ હજાર)લીલીયા રોડ પર આવેલ કામધેનુ ગૌશાળાને અપઁણ કરીને સમાજને નવો રાહ ચીધનાર સાચા અર્થમાં જીવદયાપ્રેમીધમેઁન્‍દ્રગીરીજી પર ચોતરફથી અભિનંદન ની વષાઁ થઇ રહેલ છે,અત્રે ઉલ્લેખનીય છે કે ધમેઁન્‍દ્રગીરી તેમજ તેમની ટીમ ઘણા વષોઁથી લૂલી,લંગડી,અપંગ ગાયોની સેવા કરી રહેલ છે તેમજ અમરેલી પંથક જીવદયા પ્રેમી માટે આનંદિત કરતી પ્રેરણા


error: Content is protected !!