Main Menu

જાફરાબાદના લુણસાપુર નજીક છકડો રિક્ષા પલ્‍ટી જતા 15 ને ઇજા

જાફરાબાદ,જાફરાબાદના લુણસાપુર નજીક છકડો રિક્ષામાં શ્રમિકો મિતીયાળા આવતા હતા ત્‍યારે લુણસાપુર નજીક છકડો રીક્ષાનું પાછળનું ટાયર નિકળી જતા ચાલકે કાબુ ગુમાવતા રીક્ષા પલ્‍ટી મારી જતા 15 જેટલા શ્રમિકોને ઇજા થયેલ જેમાં  9ને ગંભીર ઇજા થતા મહુવા દવાખાને ખસેડવામાં આવેલ છે. આ બનાવમાં ઇજા પામેલાઓમાં અરૂણાબેન અરજણભાઇ બાંભણીયા, મનિષાબેન મેહુલભાઇ સાખટ, જાગુબેન ભીમાભાઇ જાદવ, સવિતાબેન કરશભાઇ સોલંકી, આશાબેન જીણાભાઇ બાળદિયા, દયાબેન ગભાભાઇ સોલંકી, કંચનબેન ભીમાભાઇ ભાલીયા, સવિતાબેન શિયાળ, સવિતાબેન મનજીભાઇ સાખટ, લીલાબેન મનજીભાઇ સાખટ, શાંતુબેન ગભાભાઇ સાખટ, દયાબેન ભવાનભાઇ બારૈયા, જયાબેન ભીમાભાઇ ભાલીયા, દિપાબેન મનુભાઇ સાખટનો સમાવેશ થાય છે આ બનાવની જાણ થતા ધારાસભ્‍યહિરાભાઇ સોલંકી ઇજાગ્રસ્‍તોની વહારે હોસ્‍પિટલે દોડી ગયા હતા પીઆઇ શ્રી વાઢેર પોલીસ સ્‍ટાફ સાથે દોડી ગયા હતા.