Main Menu

અમરેલીનાં માણેકપરામાં સીસી રોડનો પ્રારંભ

અમરેલી માણેકપરા વિસ્‍તારમાં સીસી રોડના નવીનીકરણના કામનો પાલિકા પ્રમુખશ્રી અલ્‍કાબેન ગોંડલિયાએ પ્રારંભ કરાવતા આ વિસ્‍તારના રહેવાસીઓમાં આનંદની લાગણી છવાઇ છે.
શહેર વિકાસ સમિતિના ચેરમેન શ્રી પી.પી.સોજીત્રા તથા નગર પ્રાથમિક શિક્ષણ સમિતિના ચેરમેન શ્રી જે.પી.સોજીત્રાની વિશેષ ઉપસ્‍થિતિમાં અને પાલિકાના ઉપપ્રમુખ શ્રીનટુભાઇ સોજીત્રા, કારોબારી સમિતિના ચરમેન શ્રી સંદિપ ધાનાણી, આ વિસ્‍તારના સભ્‍ય શ્રીે હિરેનભાઇ સોજીત્રા, પ્રકાશભાઇ કાબરીયા, ભારતીબેન શકુલ, પંકજભાઇ રોકડ તથા ચીફ ઓફિસરશ્રી કેતનભાઇ વાનાણી, એન્‍જીનીયર શ્રી એચ.પી.ખોરાસીયાની હાજરીમાં ગણેશ કોમ્‍પલેક્ષથી શરૂ કરીને બી.એમ.ચોક સુધીના સીમેન્‍ટ કોન્‍ક્નીટ ટ્રીમીક રોડનો પ્રારંભ પાલિકા પ્રમુખ શ્રીમતિ ગોંડલિયાએ શ્રીફળ વધેરીને કરાવ્‍યો હતો.સમગ્ર શહેરના આઠ વોર્ડમાં ભુગર્ભ ગટરના કારણે માર્ગોની હાલત અત્‍યંત જર્જરીત થઇ જતા પાલિકાના કોંગી શાસકો દ્વારા પંદર કરોડના ખર્ચે આવા માર્ગોના સમારકામ અને નવીનીકરણના કામો શરૂ કરવામાં આવ્‍યા છે.જજર્રીત માર્ગોના કારણે હાલાકી ભોગવતા નગરજનોએ કામ શરૂ થતા રાહત અનુભવી છે.