Main Menu

બાબરામાં પોલીસ સ્ટેશન પાસે ડમ્પરે બાઇકને હડફેટે લેતા બેના મોત

બાબરા,
બાબરામાં રાજકોટ ભાવનગર સ્ટેટ હાઇવે રોડ ફરી રક્તરંજીત બન્યો છે અહીં હનુમાનજીની જન્મ જ્યંતી નો પ્રસાદ ગ્રહણ કરી પરત આવી રહેલા બે વ્યક્તિઓ ને અજાણ્યા ડમ્પર ચાલકે ઠોકર મારી કચડી નાખતા બને વ્યકિતું ઘટના સ્થળે મોત નીપજ્યું છે
અકસ્માતની જાણ થતાં બાબરા પોલિસ તેમજ માલધારી સમાજ અને કોળી સમાજના અગ્રણીઓ અને લોકો દવાખાને દોડી આવ્યા હતા
બાબરામાં જીવનપરા વિસ્તારમાં રહેતા અને દૂધની ડેરી તેમજ પશુપાલન નો વ્યવસાય કરતા માલધારી સમાજના સુરેશભાઈ રતાભાઈ સુવાણ ઉવ 35 તેમજ તેની સાથે ખેતી કામમાં મજૂરી કામ કરતા અને બાબરામાં રહેતા જગાભાઈ બાવદિનભાઈ રાઠોડ ઉવ 48 જાતે કોળી સુરેશભાઈનું બાઈક નંબર જી.જે.14 એફ.3576 માં આ બને વ્યક્તિ અહીં વાંડલિયા રોડપર આવેલ બોડીયા હનુમાનજીની જગ્યામાં મહાપ્રસાદ ગ્રહણ કરી પરત ફરી રહ્યા હતા ત્યારે અહીં રાજકોટ ભાવનગર સ્ટેટ હાઇવે રોડપર પોલીસ સ્ટેશન નજીક પસાર થઈ રહયા હતા ત્યારે પાછળ થી પુરપાર ઝડપે આવી રહેલ ડમ્પરના ચાલકે આ ડબલ સવારી બાઈક ચાલક ને જોરદાર ઠોકર મારી કચડી નાખતા બને વ્યક્તિને જોરદાર ઈજાઓ થતા ઘટના સ્થળે મોત નિપજ્યા હતા અકસ્માત સર્જી ડમ્પર ચાલક ફરાર થઈ ગયો છે અકસ્માતની જાણ થતાં બાબરા પીએસઆઇ ગીતાબેન આહીર તાત્કાલિક અસર થી ઘટના સ્થળે દોડી આવ્યા હતા અને બને વ્યક્તિઓ ને બાબરાના સરકારી દવાખાને પોસ્ટમાંર્ટમ માટે ખેસેડવામાં આવ્યા હતા અકસ્માતની જાણ થતાં માલધારી સમાજ અને કોળી સમાજના અગ્રણીઓ દવાખાને દોડી આવ્યા હતા મરનાર માલધારી સમાજના યુવાન સુરેશભાઈ ને સંતાનમાં ત્રણ દીકરી છે બાબરામાં હનુમાનજીની જ્યંતી પર ગંભીર અકસ્માતમાં બે વ્યક્તિના કરુણ મોત નિપજતા શહેરમાં ભારે અરેરાટી પ્રસરી ગઈ છે લીંબાભાઈ સુવાણ દ્વારા ડમ્પર ચાલક વિરુદ્ધ બાબરા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ દાખલ કરેલ છે અને ફરિયાદના આધારે બાબરા પોલીસ દ્વારા ડમ્પર ચાલક ને ઝડપી પાડવા ચક્રો ગતિમાન કરેલ છે બાબરામાં રાજકોટ ભાવનગર ગોઝારો રોડ બન્યો છે અવાર નવાર નાનામોટા અકસ્માત સર્જાતા રહે છે
જેમાંથી અમુક અકસ્માત જીવલેણ સાબિત થાય છે તેમ છતાં તંત્ર ની ઊંઘ ઊડતી નથી અહીં સ્ટેટ હાઇવે રોડ હોવાથી વાહનો ની અવરજવર ખુબજ રહે છે અને ગતિ પણ ભારે હોવાથી અકસ્માતમાં સર્જાવાની શકયતા વધુ રહે છે ત્યારે વાહનો ની ગતિ ને કાબુ કરવા અહીં રોડપર એકપણ સ્પીડ બ્રેકર નથી જેના કારણે અકસ્માતની સંખ્યામાં વધારો થતો રહે છે ત્યારે આગામી દિવસોમાં તંત્ર દ્વારા સ્પીડ બ્રેકર મુકવામાં આવે તેવી માંગ કરવામાં આવી રહી છે


error: Content is protected !!