Main Menu

અવધ મંડળીની ધારી બ્રાંચના કર્મચારીનો જન્મદિવસ ઉજવાયો

ધારી,(ઉદય ચોલેરા)ધારીના વિવિધ ક્ષેત્રના આગેવાનો, ડાયરેકટરો તથા અવધ મંડળીના સ્થાપક ચેરમેન શ્રી ભરતભાઇ ચૌહાણની ઉપથિતિમાં કેક કાપી અને અવધ મંડળીની ધારી બ્રાંચના કર્મચારી શ્રી જયદીપ ગોંડલીયાનો જન્મદિવસ ઉજવાયો હતો.અવધ મંડળીના ધારી શાખાના કર્મચારી શ્રી જયદીપ ગોંડલીયાનો જન્મદિવસ ઉજવવામાં આવ્યો હતો આ પ્રસંગે ધારીના સરપંચ શ્રી જિતુભાઇ જોષી,ઉપસરપંચ શ્રી જીજ્ઞેશગીરી ગોસાઇ, શ્રી મધ્ાુબેન જોષી, અવધ મંડળીના સીનીયર ડીરેકટર શ્રી બીએલ હીરપરા, પટેલ ડાયનીંગ હોલવાળા શ્રી અશ્ર્વીનભાઇ ગજેરા ધારી શાખાના કલાર્ક શ્રી ધ્ાૃવિન અંટાળા, શ્રી ઉદય ચોલેરા, શ્રી રાજ ચોલેરાની ઉપસ્થિતિમાં શ્રી જયદીપ ગોંડલીયાને સૌએ શુભકામનાઓ પાઠવી હતી. અત્રે એ ઉલેખનીય છે કે અવધ શરાફી સહકારી મંડલી લી.માં પ્યુન હોય કે મેનેજર હોય નાના મોટા તમામ કમર્ચારીઓના જન્મદિવસ હોંશભેર ઉજવાય છે.


error: Content is protected !!