Main Menu

અમરેલી એસટીની સ્ટાફ કોલોનીનું ખાતમુર્હુત કરતા શ્રી કાછડીયા

અમરેલી, ભાવનગરથી મુખ્યમંત્રી શ્રી વિજયભાઇ રૂપાણી દ્વારા રાજયના 21 એસટી ડેપોનું ઇ-લોકાર્પણ કરવામાં આવ્યું હતુ તે અંર્તગત અમરેલી એસટી ડીવીઝન હેઠળ આવતા દામનગર અને ગીરગઢડા એસટી ડેપોનું ઇ-લોર્કાપણ કરાયું હતુ તથા સાથે સાથે અમરેલી ખાતે આજે અમરેલીના સાંસદશ્રી નારણભાઇ કાછડીયાના વરદ હસ્તે એસટી સ્ટાફ કોલોનીનું ખાતમહુર્ત કરાયું હતુ. અમરેલી માં આધ્ાુનિક એસટી સ્ટાફ કોલોની બનવાની છે આજે એસટી ડીવીઝનમાં આ કાયર્ક્રમમાં સાંસદશ્રી નારણભાઇ કાછડીયા તથા ડૉ.ભરતભાઇ કાનાબારની સાથે મુખ્યમંત્રી શ્રી વિજયભાઇ રૂપાણીએ ઇ-સવાંદ કર્યો હતો.
આ કાર્યક્રમમાં જિલ્લા ભાજપના પ્રમુખ શ્રી હીરેન હીરપરા, શ્રઈ કમલેશ કાનાણી,શ્રી મયુર હીરપરા, શ્રી દિપક વઘાસિયા, શ્રી રીતેશ સોની શ્રી રાજુભાઇ કાબરીયા, વીગેરે ઉપસ્થિત રહયા હતા.« (Previous News)error: Content is protected !!