Main Menu

આઈપીએસ અધિકારીનો ઘટસ્ફોટ: ’શ્રીદૃેવીની હત્યા થઈ હતી’

કેરળમાં પોતાની સૂઝબૂઝને કારણે જાણીતા ડીજીપી અને આઈપીએસ અધિકારી રિષિરાજ િંસહે એક ચોકાવનારો દૃાવો કર્યો છે. તેમણે તેમનાં એખ મિત્રનાં હવાલાથી આ દૃાવો કર્યો છે કે, તેમનાં મિત્ર ડો. ઉમાદૃથન ભારતનાં જાણીતા ફોરેન્સિક સર્જન હતાં. ઉમાદૃનને ક્રાઇમ કેસ અને ખાસ કરીને મર્ડર મિસ્ટ્રી ઉકેલવાનાં ઉસ્તાદૃ માનવામાં આવે છે.
હવે આઈપીએસ અધિકારીએ આ ક્રાઇમ કેસ માસ્ટરે શ્રીદૃેવીની મોત પર ચોકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે. એક ખબર પ્રમાણે રિશિરાજ િંસહે કહૃાું કે, ’મે જિજ્ઞાસાવશ મારા મિત્ર ડો ઉમાદૃથનને શ્રીદૃેવીનાં મોત અંગે પુછ્યુ હતું. પણ તેનાં જવાબે મને હચમચાવી દૃીધો છે. તેણે મને કહૃાું કે, તે આ આખા કેસને ખુબજ નજીકથી સ્ટડી કરી રહૃાો હતો. આ કેસમાં રિસર્ચ સમયે તેને ઘણી પરિસ્થિતિઓ એવી બનતી વિચારી કે જેનાંથી સ્પષ્ટ થઇ રહૃાું હતું કે, આ એક એક્સિડન્ટથી થેયલું મોત નથી. અહીં સુધી કે રિસર્ચ દૃરમિયાન ઘણાં પૂરાવા પણ જોવા મળ્યાં, જેનાંથી શ્રીદૃેવીનું મોત મર્ડર છે તેવી સંભાવના બને છે.’
રિશિરાજ િંસહ લખે છે કે, ’મારા મિત્રએ મને કહૃાું કે, કોઇપણ નશામાં ધુત વ્યક્તિ કોઇપણ પરિસ્થિતિમાં ફક્ત એક ફૂટ ઉંડા બાથટબમાં ડૂબી શકે નહીં.’ જેલ ડીજીપીએ તેમનાં લેખમાં ક્રાઇમ કેસનાં જાણકાર મિત્રોનાં હવાલામાં લખ્યું કે, ’આ સંભવ નથી કે, કોઇ એક ફૂટ ઉંડા બાથટબમાં ડુબી જાય. મિત્રોએ કહૃાું કે, કોઇનાં દૃબાવ વગર કોઇ વ્યક્તિનાં દૃબાણનાં કોઇ વ્યક્તિનાં માથા કે પગ એક ફિટ ઉંડા બાથટબમાં ન ડુબો. મિત્રોનો દૃાવો હતો કે, કોઇએ તેનો બંને પગ પકડ્યો હતો તે બાદૃ તેનું માથું પાણીમાં ડુબાડ્યું હતું.’


error: Content is protected !!