Main Menu

નિવૃત્તિની અટકળો વચ્ચે એમએસ ધોની વેસ્ટ ઇન્ડિઝના પ્રવાસે નહિ જાય

સૂત્રો અનુસાર એમએસ ધોનીએ બીસીસીઆઈને જાણ કરી દૃીધી છે કે તે આગામી વેસ્ટ ઇન્ડિઝ પ્રવાસમાં ભારતીય ટીમ સાથે જશે નહીં. તે આગામી ૨ મહિનાનો સમય આર્મીને આપવાનો હોવાથી તેણે આ નિર્ણય લીધો છે. ધોનીને ઈન્ડિયન ટેરિટોરિયલ આર્મીએ ૨૦૧૧માં લેટિનન્ટ કર્નલની માનદૃ રેક્ધ આપી હતી. અગાઉ તેના મિત્ર અને રણજી ખેલાડી મિહિર દિૃવાકરે પણ મીડિયાને કહૃાું હતું કે,’ધોનીએ વિન્ડીઝ પ્રવાસથી નામ પરત લીધું છે. તેણે બીસીસીઆઈને જાણ કરી દૃીધી છે. તે હવે ભારતીય આર્મી સાથે સમય પસાર કરશે.’
મહેન્દ્રિંસહ ધોનીની નિવૃત્તિ અને તેના ક્રિકેટ કરિયર પર પૂર્વ રાષ્ટ્રીય સિલેક્ટર સંજય જગદૃાલે પોતાનું નિવેદૃન આપ્યું હતું. તેણે ધોનીના સમર્થનમાં કહૃાું હતું કે અત્યારે ભારતીય ટીમમાં તેનો કોઈ વિકલ્પ નથી. નિવૃત્તિ ક્યારે લેવી જોઈએ તે ધોની પોતે સારી રીતે જાણે છે.
એમએસકે પ્રસાદૃની સિલેક્શન કમિટી પણ અત્યારે ધોનીના ભવિષ્ય અંગે વિચારી રહી છે. જગદૃાલે અનુસાર સિલેક્ટર્સે એ જાણવાની કોશિશ કરવી જોઈએ કે ધોનીના મનમાં શું ચાલી રહૃાું છ


error: Content is protected !!