Main Menu

વરૂણદેવને વિનવવાની ડૉ. કાનાબારની જનયાજાામાં હજારો લોકો જોડાયા

અમરેલી જીલ્લાના લાખો લોકોની શ્રધ્ધાના પ્રતિનિધિ ત2ીકે અમ2ેલી જીલ્લાની 111 જેટલી સામાજીક અને ધાર્મિક સંસ્થાઓ તથા વ્યવસાયિક સંગઠનો સાથે સંકલન ક2ી, અમ2ેલીના જાહે2 જીવનના અગ્રણી અને જાણીતા તબીબ ડો. ભ2તભાઇ કાનાબા2ે રવીવારે લાઠી થી ભુ2ખીયા હનુમાનજી મંદિ2 સુધીની 11 કી.મી.ની પદયાત્રાનું આયોજન ર્ક્યુ હતુ.
લાઠી માર્કેટ યાર્ડમાં વૃક્ષારોપણ કરી અને શરૂ કરાયેલી યાત્રામાં માગર્માં આવતા રામપર અને તાજપરમાં વૃક્ષારોપણ કરવામાં આવ્યુ હતુ આ પદયાત્રામાં રાજયના વિરોધ પક્ષના નેતા શ્રી પરેશ ધાનાાણી તથા ધારાસભ્યો તથા 111 જેટલી સંસ્થાઓના આગેવાનો જોડાયા હતા.
આ યાત્રાનો પ્રારંભ થાય તે પહેલા શુકન સ્વરુપે મેઘરાત્ર પધાર્યા હતા અને જિલ્લાભરમાં મેઘમહેર કરી હતી.અને વરસાદ છતા નિધાર્ર્રીત કરાયા મુજબ પદયાત્રા શરૂ રહી હતી.
માર્ગ ઉપર અમરેલીની શાંતાબા મેડીકલ કોલેજના શ્રી વસંતભાઇ ગજેરા તથા શ્રી પીન્ટુભાઇ ધાનાણી અને શ્રી ચતુરભાઇ ખુંટ દ્વારા પદયાત્રીઓ માટે ઠંડાપીણાનો સ્ટોલ કરાયો હતો.આ પદ યાત્રામાં માનવ મંદિર સાવરકુંડલાના પુ. શ્રી ભકિતરામ બાપુ તથા આર્ષ અધ્યયન કેન્દ્ર અમરેલીના પુ.શ્રી નિત્યસુધ્ધાનંદ સ્વામી તથા ભુરખીયા મંદિરના પુજારી હિમતબાપુ એ આર્શીવચન પાઠવેલ. ગુજરાત વિધાનસભામાં વિરોધ પક્ષના નેતા અને અમરેલીના ધારાસભ્ય પરેશભાઇ ધાનાણી ,લાઠી બાબરાના ધારાસભ્ય વીરજીભાઇ ઠુમર,ધારી બગસરાના ધારાસભ્ય જે.વી. કાકડીયા,પુર્વ કૃષિમંત્રી વી.વી.વઘાસીયા,અમરેલી માર્કેટ યાર્ડના ચેરમેન પી.પી.સોજીત્રા,લીલીયાના પુર્વ ધારાસભ્ય હનુભાભા ધોરાજીયા
બાબરાના પુર્વ ધારાસભ્ય વાલજીભાઇ ખોખરીયા,ધારીના પુર્વ ધારાસભ્ય મનસુખભાઇ ભુવા,અમર ડેરીના ચેરમેન અશ્ર્વીનભાઇ સાવલીયા,જિલ્લા ભાજપના ઉપાધ્યક્ષ મયુરભાઇ હીરપરા,જિલ્લા ભાજપના મંત્રી રાજુભાઇ ગીડા,લાઠી માર્કેટ યાર્ડના ચેરમેન રાજુભાઇ ભુતેયા,સાવરકુંડલા માર્કેટ યાર્ડના ચેરમેન દિપકભાઇ માલાણી,રાજુલા માર્કેડ યાર્ડના ચેરમેન જીગ્નેશભાઇ પટેલ,પર્યાવરણવિદ જીતુભાઇ તળાવીયા,જિલ્લા ભાજપના પુર્વ પ્રમુખ દિનેશભાઇ પોપટ, પ્રાગજીભાઇ હીરપરા, ચલાલા નગરપાલીકાના પ્રમુખ હિંમતભાઇ દોંગા,
લાઠી નગરપાલીકાના પ્રમુખ મહેશભાઇ કોટડીયા,બગસરા નગરપાલીકાના ઉપપ્રમુખ નીતેષભાઇ ડોડીયા,અમરેલી જિલ્લા વિશ્ર્વ હિન્દુ પરીષદના પ્રમુખ ભાનુભાઇ કીકાણી,ચાર્ટડ અકાઉન્ટન્ટ એ.ડી. રૂપારેલ, શાંતાબા મેડીકલ કોલેજના ચતુરભાઇ ખુંટ, પીંટુભાઇ ધાનાણી, રાજુલાના મનુભાઇ ધાખડા, કિશોરભાઇ રેણુકા, સાવરકુંડલાના મહેશભાઇ સુદાણી,મનજીભાઇ તળાવીયા,અંતુભાઇ સોઢા, જીતુભાઇ ગોળવાળા, પ્રફુલભાઇ બાટવીયા, મનીષભાઇ મોરજરીયા, એસ.ટી. કર્મચારીમંડળના રમેશભાઇ માલવીયા, નંદાભાઇ તથા એસ.ટી. એપ્રીન્ટીસ ગૃપ,કિલુભાઇ શુકલ,વકિલ મંડળના બકુલભાઇ પંડયા, અજયભાઇ પંડયા, પીયુષભાઇ શુકલ,રીપલ હેલેયા, ચેતન રાવલ, અમરેલી શહેરના નંદલાલભાઇ ભડખણ,ડી.કે.રૈયાણી,આર.સી ધાનાણી,મુકુંદભાઇ મહેતા, ભરતભાઇ મકવાણા, હિરાભાઇ પડાયા,ખીમચંદભાઇ ચાંદ્રાણી, ઇતેશભાઇ મહેતા, દિલિપસીંહ ઠાકુર, ટોમભાઇ અગ્રાવત, દેવેન્દ્રભાઇ ખંભોળીયા, અશ્ર્વીનગીરી ગોસાઇ, વશરામભાઇ ગોસાઇ, મયુરભાઇ મણવર, મલય પટેલ,હકુભાઇ ચૌહાણ, પ્રતાપભાઇ, સંદિપભાઇ માંગરોળીયા, નીતીનભાઇ ધામેચા,નયનભાઇ બેદી, કિશોરભાઇ મીશ્રા, સંજયભાઇ પંડયા, કપીલભાઇ જાની, વિપુલ ચરણદાસ, રીતેશભાઇ સોની, કેતનભાઇ ઢાકેચા, સદભાવના ગૃપના અજીજભાઇ ગોરી, સિંકદરખાન પઠાણ, પેન્ટર જોગી, મહેશભાઇ યાજ્ઞીક,મનીષભાઇ સીધ્ધપરા, યોગેશભાઇ કોટેચા, રમેશભાઇ શીંગાળા, ભરતભાઇ જોષી,અમરેલી જિલ્લાના મહીલા અગ્રણી અલકાબેન દેસાઇ, ભાવનાબેન ગોંડલીયા, જયાબેન ગેલાણી, જયોતસનાબેન અગ્રવાત, અલ્કાબેન ગોંડલીયા, શીલ્પાબેન રાવળ,નયનાબેન માંડલીયા, કિરણબેન ગોસાઇ, કિર્તીબેન કાનાબાર, દિપાબેન પરમાર, હિનાબેન ગાંધી, ટીનાબેન દેસાઇ, પુજાબેન કથીરીયા, શ્રીમતી ટાંક,
ડો.એસ.આર. દવે દંપતી, ડો.પીયુષ ગોસાઇ,ડો. ચંદ્રેશ ખુટ, ડો. જયદીપ પટેલ, ડો.ભાવેશ મહેતા, ડો. રાજુ કથીરીયા, ડો. નીલેષ ભીંગરાડીયા, ડો. હીમાંશુ વાજા,ડો. અલ્તાફ દેસાઇ, ડો. મીહીર ગણાત્રા, ડો. રમેશ પાનેલીયા, ડો. હર્ષદ સોસલીયા, ડો.સહદેવ જોષી, ડો. સુરાણી, ડો. મનીષ સોલંકી, ડો. તેજસ બંજારા , ડો. પીયુષ સોલંકી, ડો. પરેશ જોષી, ડો. અંકિત રાઠોડ, ડો. વસીમ ગીગાણી, ડો. હરેશ વધાસીયા, ડો. પદમાકર વૈધ, ડો. આનંદ ગોહીલ , ડો. ડી.ડી. ધાધલ, ડો. મૌલીક વ્યાસ,
કેમીસ્ટ એસોસીએશનના તેજસ દેસાઇ, રોહીત રૈયાણી,
ધીરૂભાઇ ગઢીયા, કિરીટભાઇ વામજા, કમલેશભાઇ ગરાણીયા,લાલભાઇ જોષી, લાભભાઇ અકબરી, કૌશીકભાઇ સતાસીયા, પ્રવીણ બોરડ, પ્રકાશભાઇ કારીયા,બાલકૃષ્ણભાઇ દેવમુરારી, અશોકભાઇ કાથરોટીયા, ધીરૂભાઇ મકવાણા, વિપુલભાઇ શેલડીયા, દિલિપભાઇ લાખાણી, મગળુભાઇ ખુમાળ, કિશોરભાઇ ભટ્ટ, અમરશીભાઇ નારોલા, ધ્ાુ્રવભાઇ ભટ્ટ, સતીષગીરી ગૌસ્વામી, ચતુરભાઇ કાકડીયા, ભનુભાઇ ડાભી, ભીખાભાઇ ધોરાાજીયા, આનંદભાઇ ધાનાાણી, હસમુખભાઇ પોલરા, હસુભાઇ હપાણી, જીગ્નેશભાઇ સાવજ, નીતીનભાઇ રાઠોડ, લલીતભાઇ આંબલીયા, મુકેશભાઇ ખોખરીયા, મહેશભાઇ ભાયાણી, બીપીનભાઇ રાદડીયા,મુન્નાભાઇ મલકણ, વીનુભાઇ ડોબરીયા, સવજીભાઇ બાંભવા, દિપક કનૈયા, કુમાર સોલંકી, હસન અગવાલ, મયુરભાઇ રાવળ, નરૂભાઇ ત્રીવેદી, ભુપતભાઇ બસીયા, મધ્ાુભાઇ ગેલાણી, જગદીશભાઇ ખુંટ, ભુપતભાઇ મૈસુરીયા, પ્રવીણભાઇ હિરાણી, ભરતભાઇ પાડા,દિલાભાઇ વાળા, બળવંતભાઇ મહેતા, નીતીનભાઇ હિરાણી,
આ કાર્યક્રમને સફળ બનાવવા ડો. કાનાબાર સાહેબના માર્ગદર્શનમાં જયેશભાઇ ટાંક, દિપકભાઇ વઘાસીયા, રીતેશભાઇ ઉપાધ્યાય, વિપુલ ભટ્ટી, તુલસીભાઇ મકવાણા, અલ્પેશ અગ્રવાત, ભાર્ગવ કારીયા, સની ધાનાણી સાથે લાઠીના રાજુભાઇ ભુવા, પ્રણવભાઇ જોષી,એમ.પી. રામાણી, શૈલેષભાઇ રાઠોડ,અનીલભાઇ નાંઢા, વજુભાઇ શંકર, દકુભાઇ પડસાલા,ભરતભાઇ સુતરીયા, મગનભાઇ કાનાણી, ઘનશ્યામભાઇ સાવલીયા, તાજપરના એ.ડી.બારડ, વિજયભાઇ , રામપરના ભરતભાઇ બોદર, મોહનભાઇ લાઠીયા, ભુરખીયાના અમરશીભાઇ પરમાર જીતુભાઇ કંડોળીયા,સહિત ભુરખીયા ગામ તથા મંદિર ટ્રસ્ટના કાર્યકરોએ જહેમત ઉઠાવી હતી.


error: Content is protected !!