Main Menu

છેલ્લા નવ વર્ષથી લુંટ-ફાયરીંગના ગુન્હામાં નાસતા ફરતા આરોપીને મહેસાણાથી પકડી પાડતી અમરેલી પોલીસ

અમરેલી,તાજેતરમાં ગુજરાત રાજયમાં નાસતા ફરતા આરોપીઓને પકડવાની ડ્રાઇવ ચાલુ હોય જે અનુસંધાને ભાવનગર રેન્જનાં ડી.આઇ.જી.પી.શ્રી અશોકકુમાર યાદવે રાજયમાં તથા રાજય બહાર ભાવનગર રેન્જના નાસતા ફરતા આરોપીઓને ઝડપી પાડવા માટે સ્પેશ્યલ ડ્રાઇવનું આયોજન કરેલ જેમાં અલગ-અલગ ટીમો બનાવી રાજયમાં તથા રાજય બહાર નાસતા ફરતા આરોપી પકડવા અંગેની કામગીરી કરવા જણાવેલ જે અન્વયે અમરેલી જીલ્લાના પોલીસ અધિક્ષકશ્રી નિર્લિપ્ત રાયે નાસતા ફરતા આરોપી ઝડપી પાડવા ખાસ ઝુંબેસ હાથ ધરેલ અને તેના ભાગરૂપે ટીમો બનાવેલ તેમાં અમરેલી ડીવીઝનના ના.પો.અધિ.શ્રી એમ.એસ.રાણાના માર્ગદર્શન મુજબ ટીમના ઇન્ચાર્જ પો.સબ ઇન્સ.શ્રી એમ.એચ.જેતપરીયા તથા અના.હેડ કોન્સ. એ.પી.ડેર તથા પો.કોન્સ. બાબુભાઇ એ.પરમાર તથા પો.કોન્સ. શક્તિસિંહ સરવૈયા તથા પો.કોન્સ. પ્રવીણભાઇ ડાબસરા નાઓ દ્રારા મહેસાણા જીલ્લાના મોઢેરા રોડ પાસેથી અમરેલી સીટી પો.સ્ટે.ના ફ.ગુ.ર.નં.139/10 ૈંઁભ 394,452,120(બી) તથા આર્મસ એકટ ક.25 મુજબના ગુન્હાના કામે નાસતા ફરતા આરોપી હરેશ ઉર્ફે હરીયો બાબુલાલ રામદાસ પટેલ રહે.કોલવડા તા.વીજાપુર જી.મહેસાણા વાળાને બાત્મી આધારે ભાવનગર રેન્જની અમરેલી ડીવીઝનની સ્પે.
ટીમ દ્રારા અટક કરવામાં આવેલ છે.આમ, અમરેલી જીલ્લાના પોલીસ અધિક્ષકશ્રી નિર્લિપ્ત રાયની સુચના અને ના.પો.અધિ.શ્રી એમ.એસ.રાણા ના માર્ગદર્શન મુજબ સ્પે. ટીમના ઇન્ચા પો.સબ .ઇન્સ. એમ.એચ.જેતપરીયા તથા સાથેના સ્ટાફ દ્વારા છેલ્લા નવ વર્ષથી લુંટ તથા ફાયરીંગ જેવા ગંભીર ગુન્હામાં નાસતા ફરતા આરોપીને પકડી પાડેલ છે.


error: Content is protected !!