Main Menu

ચિતલમાં સરસ્‍વતી વિદ્યા મંદિરનો વાર્ષિકોત્‍સવ યોજાયો

અમરેલી,

વિદ્યાભારતી ગુજરાત પ્રદેશ સંલગ્‍ન સરસ્‍વતી વિદ્યા મંદિરનો વાર્ષિકોત્‍સવ કલરવ 2017નો ચિતલના પીઢ અગ્રણી મનુભાઇ દેસાઇના અધયક્ષ પદે આયોજન થયું હતુ.જેમાં ઉદ્દઘાટન વિદ્યાભારતીના ઉપાઘ્‍યક્ષ પ્રદયુમનભાઇ શાતાએ કર્યુ હતુ.આ પ્રસંગે વિદ્યા મંદિરના બાળકો દ્વારા દેશભક્‍તિ સાંસ્‍કૃતિક કાર્યક્નમોમાં મુખ્‍ય મહેમાન પદે જીતુભાઇ ડેર, ડો.પી.પી.પંચાલ, ધીરૂભાઇ કરકર, એડવોકેટ આર.સી.દવે, ડો.જી.જે.ગજેરા, આર.સી.દવે, જે.બી.ઠેસીયા, જુગલ કિશોર કુબાવત, ચિતલના સરપંચ નિતાબેન પાથર, જસવંતગઢના સરંપચ અશોકભાઇ માંગરોળીયા, ચિતલ વેપારી મંડળના પ્રમુખ સુખદેવસિંહ સરવૈયા, રઘુભાઇ સરવૈયા, રાજુભાઇ ધાનાણી, સુરેશભાઇ પાથર, મનસુખભાઇ રૈયાણી, દડુભાઇ ખાચર, વિજયભાઇ દેસાઇ, ભરતભાઇ રાદડીયા, રવજીભાઇ વસાણી, મજબુતભાઇ બસીયા, જિલ્લા ભાજપના ઉપપ્રમુખ રંજનબેન ડાભી, મનસુખભાઇ નાડોદા, જે.બી.દેસાઇ, સુરેશભાઇ તળાવીયા, ભરતભાઇ પાડા, લાભુભાઇ ચિત્રોડા, મયુરભાઇ ત્રિવેદી, રમાબેન ચાવડા ઉપસ્‍થિત રહ્યાહતા.કાર્યક્નમનું આયોજન ચિતલ વ્‍યવસ્‍થા સમિતિના પ્રમુખ ઇતેશભાઇ મહેતા અને સંજયભાઇ લીંબાસીયા, વિપુલભાઇ લીંબાસીયા, બિપીનભાઇ દવે, રમેશભાઇ સોરઠીયા, મનુભાઇ અસલાલીયા, હરેશભાઇ બાબરીયા, રાજુભાઇ કાબરીયા, વજુભાઇ સેજપાલ, આચાર્ય કોમલબેન ગોહિલ, હિરેનભાઇ ડેર, મેહુલભાઇ ડેર, કિરણબેન મહેતા, સુરેશભાઇ રાજયગુરૂ, નેહાબેન પાથર, મહેશભાઇ કારેલીયા, પાયલબેન વાઘેલા, પારૂલબેન મહેતા, શ્રી ભટ્ટીએ જહેમત ઉઠાવી હતી.સંચાલન પ્રકાશ ભટ્ટી અને દિલીપભાઇ આહિરે કર્યુ હતુ.

 (Next News) »