Main Menu

અમરેલીમાં રાજસ્વી સન્માન સમારોહનું આયોજન

અમરેલી, અમરેલીમાં ગુર્જર ક્ષત્રિય કડિયા જ્ઞાતિ સમાજ દ્વારા રાજસ્વી સન્માન સમારોહ તા.18/8 રવિવારના ખેડુત તાલીમ કેન્દ્ર સારથી રેસીડેનસ્સી સામે અમરેલી સાંજના 6:30 કલાકે આયોજન કરવામાં આવેલ છે. આ કાર્યક્રમમાં સતાધાર પૂ. આપાગીગાની જગ્યાના મહંત પૂ. વિજય બાપુ આશીર્વચન પાઠવશે. કાર્યક્રમના અધ્યક્ષ સ્થાને અમરેલી ગુર્જર ક્ષત્રિય કડિયા જ્ઞાતિ સમાજ પ્રમુખ ભરતભાઇ ટાંક ઉપસ્થિત રહેશે. સન્માાનીય મહાનુભાવોમાં કેન્દ્રીય કૃષિ રાજ્યમંત્રી શ્રી પુરૂષોતમભાઇ રૂપાલા, સાંસદ શ્રી નારણભાઇ કાછડીયા, ગુજકો માસોલ ના ચેરમેન શ્રી દિલીપભાઇ સંઘાણી તથા સન્માનનીય જ્ઞાતિ ગૌરવ જુનાગઢ મહાનગર પાલીકા તથા ગુર્જર ક્ષત્રિય કડિયા જ્ઞાતિ સમાજ પ્રમુખ ધિરૂભાઇ ગોહીલ નુ સન્માન કરવામાં આવશે. અતિથી વિશેષ જીલ્લા ભાજપ પ્રમુખ હીરેનભાઇ હિરપરા, અમર ડેરી ના ચેરમેન અશ્ર્વિનભાઇ સાવલીયા, પૂર્વ મંત્રી બાવકુભાઇ ઉઘાંડ,પૂર્વ જીલ્લા ભાજપ પ્રમુખ ડો.ભરતભાઇ કાનાબાર, મહામંત્રી કૌશીકભાઇ વેકરીયા, ગુર્જર ક્ષત્રિય કડિયા જ્ઞાતિ સમાજ મહીલા મંડળના પ્રમુખ ઉર્વિબેન બી.ટાંક તેમજ અમરેલી જ્ઞાતિના હોદેદારો તેમજ ગુર્જર ક્ષત્રિય કડિયા જ્ઞાતિ સમાજ સર્વે ગામના પ્રમુખ, આગેવાનો ઉપસ્થિત રહેશે.


error: Content is protected !!