Main Menu

શ્રી ટાંક દંપતિના રાજસ્વી સન્માન કાર્યક્રમમાં ઉમટતો સમાજ

અમરેલીમાં ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ વતી જાણીતા સેવાભાવી ઉદ્યોગપતી શ્રી ભરતભાઇ ટાંક અને ઉર્વીબેન ટાંકના નેતૃત્વમાં અમરેલી ખાતે રાજસ્વી સન્માન સમારોહ યોજાતા રાજસ્વી રત્નોનું ભવ્ય સન્માન કરવામાં આવ્યુ હતુ.કેન્દ્રીય મંત્રીશ્રી પરશોતમભાઇ રૂપાલાએ શ્રી ટાંક દંપતીના પર્યાવરણ માટે અપાયેલા યોગદાનથી રાજીપો વ્યકત કરી અને તેમને પર્યાવરણની પર્યટનને વિકસાવવાની જવાબદારી સોંપી હતી.
જયારે શ્રી ટાંક દંપતી દ્વારા ભારતીય સંસ્કૃતિનું અમૂલ્ય અંગ ગૌમાતાને બચાવવા,સંવર્ધનના નિશ્ર્ચય સાથે ગાયસેવા અને ગાયની રક્ષા માટે વંદે ગૌમાતરમના નારા સાથે સામાજીક ક્રાંતિની શરૂઆતને કેન્દ્રીય કૃષિમંત્રી શ્રી પરસોતમભાઇ રૂપાલા, સાંસદશ્રી કાછડીયા, પુર્વમંત્રીશ્રી ઉંધાડ, ડૉ.કાનાબાર સહિતના આગેવાનોએ બિરદાવેલ.
આ કાર્યક્રમમાં રાજકીય આગેવાનો કેન્દ્રીય મંત્રીશ્રી પરશોતમભાઇ રૂપાલા,જુનાગઢના મેયર શ્રી ધીરૂભાઇ ગોહીલ,શ્રીમતી મીનાબેન ધીરૂભાઇ ગોહીલ,સાંસદશ્રી નારણભાઇ કાછડીયા,પુર્વમંત્રીશ્રી બાવકુભાઇ ઉંધાડ,શ્રીકૌશિકભાઇ વેકરીયા, ડો.ભરતભાઇ કાનાબાર, દિનેશભાઇ પોપટ,નટુભાઇ મસોયા, મુકુંદભાઇ મહેતા,અલ્કાબેન ગોંડલીયા, તથા ગુજરાત ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજના પ્રમુખ અશોકભાઇ રાઠોડ,સાવરકુંડલાના ગોવિંદભાઇ પરમાર, એ.બી. યાદવ, ડો.કેશુભાઇ લાડવા, દિપકભાઇ મોરી, રાજેશભાઇ માલવી, ધારીના મધ્ાુભાઇ વાઘેલા,મુન્નાભાઇ વાઘેલા, જીરા ડાભાડીથી બાબુભાઇ મકવાણા,ખાંભાથી પ્રવિણભાઇ પરમાર,મહુવાના પ્રમુખ લાલજીભાઇ મકવાણા, લક્ષ્મણભાઇ વાળા, શ્રી નારાયણભાઇ મનાણી, કોડીયાકથી યોગેશભાઇ લાડવા, ઉનાથી પ્રકાશભાઇ ટાંક,બાબરાના સુરેશભાઇ ટાંક, કોટડાપીઠાથી સરપંચ ગોરધનભાઇ વાઢેર,અનીલભાઇ વાઢેર, ત્રંબોડાથી પ્રવિણભાઇ રાઠોડ,ભગુભાઇ કાચા,અને દેવળીયાના આગેવાનો તથા ગમાપીપડીયાના આગેવાનો ઇસાપર અને પાનસડાના આગેવાનો વાસાવડથી રાઘવજીભાઇ રાઠોડ,ચલાલાથી જયશુખભાઇ ચૌહાણ,લીલીયાથી ગોવિંદભાઇ ચાવડા,જામનગરથી વિશાલભાઇ લાખાણી,જુનાગઢથી કિશોરભાઇ ચોટલીયા,વજુભાઇ કાચા,ભરતભાઇ ભાલીયા,પી.પી જાધવ,રમેશભાઇ ટાંક,ધીરૂભાઇ ટાંક, દેવજીભાઇ ગોહીલ, રશીકભાઇ મોરવડીયા, અમુભાઇ રાઠોડ,અમુભાઇ મકવાણા,પરેશભાઇ મોરવડીયા, સુરતથી ભાવેશભાઇ ટાંક,પ્રમુખ યુવા સંગઠન ઉપપ્રમુખ સમસ્ત ગુજરાત રત્ન કલાકાર મંડળી તથા વિરલભાઇ માળવી,કેવીન ટાંક, ભાવનગરથી બાલાભાઇ વાળા, રામેશ્ર્વર સતસંગ મંડળના રસીલાબેન તથા બેહેનો અને જ્ઞાતીજનો વિશાળ સંખ્યામાં ઉપસ્થિત રહયા હતા.
અમરેલી ગુર્જર ક્ષત્રીય કડિયા સમાજ દ્વારા આયોજીત આ રાજસ્વી સન્માનમાં ભરતભાઇ કે.ટાંક પ્રમુખ ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ અમરેલી,હરજીવનભાઇ પી.ટાંક ઉપપ્રમુખ ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ અમરેલી,વાલજીભાઇ એચ.ટાંક ઉપપ્રમુખ ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ અમરેલી,રવજીભાઇ એલ.કાચા મંત્રી ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ અમરેલી,કૌશિકભાઇ કે.ટાંક સહમંત્રી ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ અમરેલી,રમણીકભાઇ બી.મારૂ ખજાનચી ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ અમરેલી,ભીખુભાઇ એમ.ટાંક સહ ખજાનચી ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ અમરેલી,કેશુભાઇ એન.ચાવડા ટ્રસ્ટી ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ અમરેલી, મનસુખભાઇ ગેડીયા ટ્રસ્ટી ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ અમરેલી,જયેશભાઇ એચ.ટાંક ટ્રસ્ટી ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ અમરેલી,મનસુખભાઇ ચૌહાણ ટ્રસ્ટી ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ અમરેલી, રમણીકભાઇ બી.મારૂ પ્રમુખ ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ કેળવણી મંડળ,વિજયભાઇ બી.મારૂ પ્રમુખ શ્યામ યુવક મંડળ અમરેલી, ભાવેશભાઇ પરમાર પ્રમુખ વિશ્ર્વકર્મા કારીગર મંડળ અમરેલી,વિજયભાઇ ચોટલીયા પ્રમુખ ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સેવા સંઘ અમરેલી,ઉર્વીબેન બી.ટાંક પ્રમુખ ગુર્જર ક્ષત્રીય કડીયા સમાજ મહિલા મંડળ અમરેલીએ જહેમત ઉઠાવી હતી.


error: Content is protected !!