Main Menu

સુરતમાં પુ.શ્રી જિવરાજબાપુને શ્રધ્ધાંજલી અર્પણ કરાઇ

પરમ પૂજ્ય સંત શ્રી જીવરાજ બાપુ ગુરુ શ્રી શ્યામજીબાપુ ની શ્રદ્ધાંજલિ સભા નિમિતે વિવેકાનંદ સોસાયટી ની વાડી, અર્ચના સ્કુલની બાજુમાં એલ. એચ. રોડ, સુરત ખાતે સુરતનાં સુપ્રસિદ્ધ ધૂન મંડળ શ્રી કામધેનુ ધૂન સેવા સંત્સંગ મંડળ-સુરત તથા શ્રી ગુર્જર ક્ષત્રિય યુવા સંગઠન દ્વારા કરાયેલા આયોજનમાં સૌ જ્ઞાતિજનો ધૂન અને કીર્તન માં પધારવા ભાવભર્યું નિમંત્રણ આપવામાં આવ્યું હતુ. આ કાર્યક્રમમાં એક મુલાકાતમાં બાપુ અઢારેય આલમના હતા તેના જીવનમાંથી સૌએ પ્રેરણા લેવી જોઇએ તેમ અમરેલી ગુર્જર ક્ષત્રિય સમાજ ના પ્રમુખ શ્રી ભરતભાઇ ટાંકે જણાવ્યું હતુ તથા નીતી નીયમ અને શ્રધ્ધાથી પુ. બાપુના જીવનને આપણી અંદર ઉતારી લઇએ પુજય બાપુ પ્રત્યક્ષ રીતે સાથે નથી પણ પરોક્ષ રીતે આપણી અંદર જ છે તેમ અમરેલી ગુર્જર ક્ષત્રિય સમાજ મહીલા પાંખના પ્રમુખ શ્રીમતી ઉર્વીર્બહેન ટાંકે જણાવ્યું હતુ.આ કાર્યક્રમમાં સમાજ ના યુવાનો વડીલો તથા સમાજ ના આગેવાનો હાજરી આપી અને પ.પૂ શ્રી જીવરાજ બાપુ ને શ્રદ્ધાંજલિ આપી હતી આ કાર્યક્રમમાં 600થી 800 ની સંખ્યામાં ભક્તો હાજર રહ્યા હતા અને અમરેલી ગુર્જર ક્ષત્રિય સમાજ ના પ્રમુખ શ્રી ભરતભાઇ ટાંક અને મહીલા પ્રમુખ શ્રી મતી ઉર્વિબેન ભરતભાઇ ટાંક અને સંતો મહંતશ્રી ઓની ખાસ ઉપસ્થિતિમાં કાર્યક્રમ નુ આયોજન કરવામાં આવ્યું હતુ.


error: Content is protected !!