Main Menu

ધારીની ટીફીન મીટીંગમાં કોંગ્રેસના અનેક આગેવાનોએ કેસરીયા કયા

ધારીમાં યોજાયેલી ટીફીન મીટીંગમાં કાર્યકર્તા દ્વારા અનેક પ્રશ્ર્નો રજુ કરવામાં આવ્યા ધારીની આ ટીફીન મીટીંગમાં ધારી કોંગ્રેસના તાલુકા પ્રમુખ ભાજપમાં જોડાયા હતા.
ધારી ચેમ્બર, બજરંગ ગૃપ જેવી અનેક સંસ્થાઓ સાથે સંકળાયેલા અને તાલુકા કોંગ્રેસના પ્રમુખ શ્રી પરેશ પટ્ટણી પોતાના સાથીદારો ચેમ્બર ઓફ કોમર્સ પ્રમુખ પરેશભા્ઇ બી. પટણી, એડવોકેટ એન્ડ નોટરી દુર્ગેશભાઇ બી. ઢોલરીયા, વી.પી.જી.ગર્લ્સ સ્કુલ ના પ્રિન્સીપાલ અને તાલુકા કોંગ્રેસ ના મંત્રી હરીયાણીભાઇ, તાલુકા કોંગ્રેસ મંત્રી અને ઠાકોર સેના પ્રમુખ રમેશભાઇ ભારોલા, અમરેલી જીલ્લા કોંગ્રેસ અગ્રણી અશોકભાઇ બી.પટણી, ધારી ગ્રામપંચાયતના સદસ્ય સંજયભાઇ ચૈાધરી, ધારી ગ્રામપંચાયતના સદસ્ય લાખાભાઇ સોલંકી, ધારી ગ્રામપંચાયતના સદસ્ય ભાનુબેન ઢોલરીયા, ધારી ગ્રામપંચાયતના સદસ્ય સંજયભાઇ નાજાભાઇ, કોળી સમાજના આગેવાન અરૂણભાઇ પાટડીયા, બ્રહ્મ સમાજ આગેવાન અનિલભાઇ પુરોહીત, ધારી બ્લડ બેંક પ્રમુખ ભરતભાઇ મકવાણા, બ્રહ્મ સમાજ આગેવાન ધર્મેન્દ્રભાઇ લહેરૂ, પટેલ સમાજના આગેવાન દિનેશભાઇ લુણાગરીયા, બ્રહ્મ સમાજ આગેવાન તેજસભાઇ ભટ્ટ, પાટીદાર આગેવાન વિજયભાઇ મનસુખભાઇ સાવલીયા, સામાજીક આગેવાન જયુભાઇ જેઠવા, પૂર્વ મહામંત્રી અરવિદભાઇ દવે, ઠાકોર સેના આગેવાન ડી.બી. ભારોલા, વેપારી અગ્રણી જયેશથાઇ નાંઢા, યુવક કોંગ્રેસ પ્રમુખ લલીતભાઇ ઇટોલીયા, વાટલીયા પ્રજાપતી સમાજના વિનુભાઇ પ્રજાપતી, ભરવાડ સમાજના અગ્રણી કાનાભાઇ રાઠોડ, નીલેશભાઇ કાળુભાઇ-વાઘાપરા, પટેલ સમાજના ધનજીભાઇ બોરડ, સોની સમાજના મહેશભાઇ ધકાણ, મુસ્લીમ સમાજના યુનુસભાઇ સંઘાર, ભીખુભાઇ સાખલપરા હીેમખીમડી, પ્રીયંકભાઇ દેસાઇ વણીક સમાજ, બ્રહ્મ સમાજ આગેવાન રંજનીભાઇ ભટ્ટ,મુસ્લીમ સમાજના આગેવાન અમીનભાઇ સોઢા, નિવૃત પી.આઇ શ્રી બ્લોચ, અપંગ માનવ મંડળના પ્રમુખ રાજેશભાઇ વાઘવાણી, હરીપરા ગ્રામપંચાયતના સભ્ય હિમ્મતભાઇ ભીમજીભાઇ આધ્ોરા , હરીપરા ગ્રામપંચાયતના ઉપ સરપંચત મનોજભાઇ રાજુભાઇ સોલંકી, ભરવાડ સમાજના અગ્રણી આલાભાઇ ભરવાડ, મગનભાઇ શીંગાળા, મહેશભાઇ દેસાઇ, હરીપરા ગ્રામપંચાયતના સભ્ય ભાવીનભાઇ બાલાભાઇ ડાભી, કિશોરભાઇ ભીમજીભાઇ બજાણીયા, દલખાણીયા શહેર યુવા કોંગ્રેસના સંજયભાઇ બાલાભાઇ ડેડાણીયા, ડાંગાવદર શહેર યુવા કોંગ્રેસ અશોકભાઇ હરદાસભાઇ કોરાટ, પ્રેમપરા કોળી સમાજ અગ્રણી અરદિભાઇ અરજણભાઇ ડાભી,બ્રહ્મ સમાજ આગેવાન અશ્ર્વિનભાઇ ઠાકર (જીકાભાઇ), મુસ્લીમ સમાજ અગ્રણી હરીપરા હનિફભાઇ કાદરભાઇ બ્લોચ, મીડીયા સેલ અગ્રણી, મુકેશભાઇ યુ. જોષી, મીઠાપુર પંચાયતના સભ્યો મધ્ાુભાઇ ગેલાભાઇ રાઠોડ, રામજીભાઇ જસાભાઇ રાઠોડ, મનીષભાઇ બટુકભાઇ રાઠોડ, રમાબેન વિઠ્ઠલભાઇ મકવાણા, કનુભાઇ મોહનભાઇ મકવાણા, ધારી કોંગ્રેસના કાર્યકર ભરતગીરી શભુગીરી ગોસ્વામી, મુસ્લીમ સમાજના અગ્રણી ઇરફાન ખાન સાથે ભાજપમાં જોડાઇ ગયા હતા અવ સમયે જુના સાથીદાર સ્વ. જયંતભાઇ પટ્ટણીને યાદ કરી કેન્દ્રીય મંત્રીશ્રી પરસોતમભાઇ રૂપાલા, ઇફકોના વાઇસ ચેરમેન શ્રી દિલીપ સંઘાણી, અમરેલી જિલ્લાના પ્રભારી મંત્રીશ્રી ધર્મેન્દ્રસિંહ જાડેજા, અમરેલીના સાંસદશ્રી નારણભાઇ કાછડીયાએ તથા આગેવાનોએ તેમને આવકાર્યા હતા. આ મીટીંગમાં ભાજપના કાર્યકરો દ્વારા વિવિધ પ્રશ્ર્નો રજુ કરવામાં આવ્યા હતા અને આગેવાનો દ્વારા તેના ઉકેલની ખાતરી આપવામાં આવી હતી.
પુર્વ મંત્રીશ્રી બાવકુભાઇ ઉંધાડ, અમર ડેરીના ચેરમેન અને ટીફીન મીટીંગના માર્ગદશર્ક શ્રી અશ્ર્વીન સાવલીયા, જિલ્લા ભાજપના પ્રમુખ શ્રી હિરેન હીરપરા,પુર્વ મંત્રીશ્રી વીવી વઘાસિયા, પુર્વ ધારાસભ્ય શ્રી બાલુબાપા તંતી, ચલાલા પાલિકાના પ્રમુખ શ્રી હિમતલાલ દોંગા, શ્રી મનજીબાપા તળાવિયા, શ્રી દિપક માલાણી, શ્રી મયુર હિરપરા, શ્રી જીતુભાઇ ડેર, શ્રી કાંતીભાઇ સતાસીયા, જિલ્લા સહકારી સંઘના પ્રમુખ શ્રી મનીષ સંઘાણી, શ્રી કૌશિક વેકરીયા, શ્રી રવુભાઇ ખુમાણ, શ્રી જયંતીભાઇ પાનસુરીયા, શ્રી કમલેશ કાનાણી, શ્રી અરૂણ પટેલ, શ્રી ભાવનાબહેન ગોંડલીયા, શ્રીમતી રેખાબેન માવદીયા, શ્રીમતી અલ્કાબહેન ગોંડલીયા,શ્રીમતી રંજનબહેન ડાભી, શ્રી રશ્ર્વીનભાઇ ડોડીયા, અમરેલી જિલ્લાભરમાંથી ભાજપના આગેવાનો ઉપસ્થિતિ રહયા હતા.ધારીથી પુર્વ ધારાસભ્યશ્રી મનસુખભાઇ ભુવા, સહકારી આગેવાન શ્રી રમણીકભાઇ સોજીત્રા, જિલ્લા પંચાયત સદસ્ય શ્રી ભુપતભાઇ વાળા, ધારીના સરપંચ શ્રી જીતયુભાઇ જોષી, શ્રી ધીરૂભાઇ વાળા, શ્રી અતુલ કાનાણી, શ્રી તુષાર જોષી વગેરેએ મીટીંગ સફળ બનાવવા જહેમત ઉઠાવી હતી.


error: Content is protected !!