Main Menu

ચલાલામાં રાતોરાત 250 ઘરની લાઇટો ચાલુ થતા લોકો ખુશ

ચલાલા,ચલાલા પીજીવીસીએલની કામગીરીથી ચલાલા પંથકના લોકોમાન ખુશીનો માહોલ છવાયો છે.અને શહેરીજનો તેઓની કામગીરીની પ્રસંશા થઇ રહી છે.ચલાલામાં તા.10/9ના રાત્રીના 10 વાગ્યે મોચી બજાર પરાશાળા પાસે મોટા ધડાકા સાથે 100 કે.વી.નું ટ્રાન્સફોર્મ બળી જતા ચલાલા વિસ્તારના વોર્ડ નં.3 અને વોર્ડ નં.4 ના અંદાજે 250 ઘરની લાઇટ બંધ થઇ જતા આ વિસ્તારના લોકો રોડ પર આવી ગયા હતા.વરસાદી માહોલ જરમર અને ભારે વરસાદના ઝાપટા અને વિજળીના ધડાકા ભડાકા વચ્ચે ઘરની લાઇટ જતી રહેતા અને માખી,મચ્છર અને જીવાતના ઉપદ્રવના ત્રાસથી લોકો ભારે મુશ્કેલીમાં મુકાયા હતા.રોડ ઉપર આવેલા લોકો દ્વારા પીજીવીસીએલ ઓફીસે ન.પા.પ્રમુખશ્રી હિમંતભાઇ દોંગા, ઉપપ્રમુખ અનિરૂધ્ધભાઇ વાળા, મહામંત્રી પ્રકાશભાઇ કારીયા, સુર્યવીરભાઇ વાળા સહિતનાઓ ઉપર લાઇટ સમય મર્યાદામાં ચાલુ કરાવવા માટે રીતસર ફોનનો મારો ચાલુ થઇ જતા અને ફોન પર લાટિ ચાલુ કરાવવા માટે રજુઆતો થતા ઉપરોક્ત તમામ આગેવાનો પીજીવીસીએલના કાર્યદક્ષ અને ફરજનિષ્ઠ ઉજનેર શ્રી પરમારના હેડક્વાટર પહોંચી તેમને જગાડી રજુઆત કરતા.આ રજુઆતની ગંભીરતા સમજી તેમના સ્ટાફને બોલાવી ચર્ચા કરી માર્ગદર્શન અને સુચના આપી.8 કર્મચારીઓને કામે લગાડી સતત ત્રણ કલાકની ભારે જહેમત બાદ રાત્રીના 1:30 કલાકે 250 ઘરે પુન:લાઇટ શરૂ કરાવી અંજવાળા કરતા 250 ઘરના ભાઇઓ બહેનો અને યુવાનો અને બાળકોમાં સંતોષ સાથે આનંદની લાગણી વ્યાપી હતી.ચલાલા પીજીવીસીએલના ઇજનેરશ્રી પરમાર રાતોરાત તેમના કર્મચારીની ટીમને માર્ગદર્શન અને સુચના આપી લાઇટ શરૂ કરાવી દેતા.વોર્ડ નં.3 ના રહીશ દિલીપભાઇ નાગલા, મયુરભાઇ સોની, વિપુલભાઇ કારીયા, દેહાભાઇ વાળા, બાલાભાઇ જેઠવા, રાધ્ોશ્યામભાઇ દેવમુરારી સહિત વોર્ડ નં. 4 ના દિપકભાઇ મકદાણી, હિતેષભાઇ રબારી, રવીરાજભાઇ તલાટીયા, કનુભાઇ ધાધલ, જયેશભાઇ વિઠલાણી, મયુરભાઇ ચૌહાણ, ભરતભાઇ ધાધલ, રામભાઇ ચરખાવાળા, સબીરભાઇ હથીયારી, ગુણાભાઇ મીસ્ત્રી, મુસ્તુફાભાઇ હથીયારી, અલ્તાફભાઇ ભાગવાણી સહિત ભાઇઓ અને બહેનોએ પીજીવીસીએલના કર્મઠ અને ફરજનિષ્ઠ ઇજનેરશ્રી પરમાર અને તેમના કર્મચારીઓને ફોન પર અભિનંદન પાઠવી પ્રસંશા કરી ખુશી વ્યક્ત કરી હતી.રાત્રીના ચાલુ વરસાદે વિજળીના કડાકા ભડાકા વચ્ચે 100 કે.વી.નું ટ્રાન્સમીટર બળી જતા 200 કે.વી.ના ટ્રાન્સમીટરમાં કેબલ જોડી સતત ત્રણ કલાકની મહામહેનત કરી લાઇટ શરૂ કરાવી હતી.
શ્રી પરમારના માર્ગદર્શન અને સુચના મુજબ દિવસની ફરજ બજાવી રાત્રીના ફરજ પર ન હોવા છતા કર્મચારી મહેશભાઇ રાઠોડ, મનાતભાઇ ,નિનામાભાઇ, મનીશભાઇ, મજમુભાઇ, રાહુલભાઇ સહિતના કર્મચારીઓએ જહેમત ઉઠાવી હતી.અવાર નવાર વિજફોલ્ટમાં ઇમરજન્સીમાં કામગીરી કરી શહેરીજનોને વિજ પુરવઠાની સેવા ચાલુ રહે તે પ્રકારની કામગીરીથી લોકોમાં પ્રસંશા થઇ રહી છે.તેમ પાલીકાના પ્રમુખ હિંમતભાઇ દોંગા , ઉપપ્રમુખ અનિરૂધ્ધભાઇ વાળા, મહામંત્રી પ્રકાશભાઇ કારીયા, શહેર ભાજપ આગેવાન સુર્યવીરભાઇ વાળાની યાદીમાં જણાવાયુ છે.


error: Content is protected !!