Main Menu

બાબરામાં જિલ્લા પંચાયત આપણા દ્વારે કાર્યક્રમ યોજાયો

બાબરા,અમરેલી જિલ્લા પંચાયતના ઉત્સાહી અને જાગૃત પ્રમુખ રવજીભાઈ વાઘેલા દ્વારા જિલ્લાના દરેક તાલુકામાં જિલ્લા પંચાયત આપણે દ્વારે કાર્યક્રમ યોજી જિલ્લા પંચાયતના હસ્તકના કાર્યો અને પ્રશ્નોનો સ્થળ પર સાંભળી યોગ્ય નિકાલ કરવામાં આવી રહ્યો છે જિલ્લા પંચાયત આપણે દ્વારે ને અમરેલી જિલ્લામાં સારોએવો પ્રતિસાદ પણ મળી રહ્યો છે કારણે તાલુકા મથકે લોક પ્રતિનિધી કે કોઈ અરજદાર ના કામો તેમજ વિકાસના કાર્યો ને વેગ મળી રહ્યો ઝડપી કાર્ય થતા લોકોને જિલ્લા પંચાયત સુધુ રજુઆત કરવા જવું પડતું નથી ત્યારે બાબરામાં પણ જિલ્લા પંચાયત આપણે દ્વારે કાર્યક્રમ અહીં બીઆરસી ભવનની કચેરીમાં જિલ્લા પંચાયતના પ્રમુખ રવજીભાઈ વાઘેલા ના અધ્યક્ષ સ્થાને યોજાયો હતો જેમાં જિલ્લા પંચાયતના ઉપ પ્રમુખ હાર્દિકભાઈ કાનાણી, સિંચાય સમિતિના ચેરમેન ભરતભાઇ ગીડા,શિક્ષણ સમિતિના ચેરમેન મીનાબેન કોઠીવાળ,આરોગ્ય સમિતિના ચેરમેન પ્રદીપભાઈ કોટડીયા,તાલુકા પંચાયતના પ્રમુખ ધીરુભાઈ વહાણી,ઉપ પ્રમુખ ,અશ્વિનભાઈ સાકરીયા,કુલદીપભાઈ બસિયા જગદીશભાઈ કાચેલા,,પ્રભાતભાઈ કોઠીવાળ,સહિતના ગ્રામ્ય વિસ્તારોના અગ્રણીઓ અરજદારો અને દરેક વિભાગના અધિકારીઓ ઉપસ્થિત રહ્યા હતા બાબરામાં જિલ્લા પંચાયત આપણે દ્વારે કાર્યક્રમો ઉપસ્થિત તમામ અધિકારી અને પદાધિકારીઓનું સ્થાનિક કોંગ્રેસ અગ્રણી પ્રભાતભાઈ કોઠીવાળ દ્વારા સ્વાગત અને સન્માન કરવામાં આવ્યું હતું અહીં જિલ્લા અને તાલુકા પંચાયતના દરેક વિભાગના અધિકારીઓ ઉપસ્થિત રહ્યા હતા.તેમજ તાલુકાના જિલ્લા પંચાયતના હસ્તકના મહત્વના પ્રશ્નોનો સ્થળ પર નિકાલ કરવામાં આવ્યો જિલ્લા પંચાયતના પ્રમુખ રવજીભાઈ વાઘેલાએ જણાવ્યું હતું કે આ કાર્યક્રમ થકી તાલુકાના પ્રશ્નોનો નિકાલ કરવામાં આવે છે તેમજ આખી જિલ્લા પંચાયત તાલુકા મથકે પહોચે છે જેમાં તમામ ચેરમેન અને વિભાગના અધિકારીઓ જોડાઈ ને વિવિધ પ્રશો અને રજુઆત ને ધ્યાનમાં રાખી યોગ્ય નિકાલ કરવામાં આવી રહ્યો છે સમગ્ર કાર્યક્રમ નું સંચાલન તાલુકા કોંગ્રેસ અગ્રણી પ્રભાતભાઈ કોઠીવાળ દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું


error: Content is protected !!