Main Menu

રાજુલામાં ગાંધી સંકલ્પ યાત્રામા કેન્દ્રીય મંત્રી શ્રી માંડવીયા જોડાયાં

રાજુલા,રાજુલા શહેર માં આજે સવારે માર્કેટીંગ યાર્ડ ખાતે થી અમરેલી ના સાંસદ નારણભાઇ કાચડીયા દ્વારા ગાંધી સંકલ્પ યાત્રા નો પ્રારંભ કરાયો હતો જેમ કેન્દ્રીય મંત્રી મનસુખભાઈ માંડવયા સહિત દિગજો જોડાયા હતા રાજુલા માર્કેટીંગ યાર્ડ ખાતે થી શહેર ના હવેલી ચોક અને આગરીયા જકાત નાકા સુધી ખુદ કેન્દ્રીય મંત્રી જોડાયા હતા અને ત્યાર બાદ સાંસદ નારણભાઇ કાચડીયા સહિત કાફલો જાપોદર,જૂની માંડરડી,ધારેશ્વર ધારનાથ મંદિર સુધી 12 કિમિ સુધી કરવા મા આવી હતી યાત્રા જેમા આ યાત્રા મા ઉપસ્થિત કેન્દ્રી મંત્રી, સાંસદ નારણભાઇ કાચડીયા,પૂર્વ પ્રમુખ ડો.કાનાબાર, જીલા ભાજપ પ્રમુખ હિરેનભાઈ હીરપરા,પૂર્વ ધારાસભ્ય વલ્લભભાઈ વઘાસીયા, મહામંત્રી કૌશિકભાઈ વેકરીયા,રવુભાઈ ખુમાણ,કમલેશભાઈ કાનાણી,જીજ્ઞેશભાઈ પટેલ, ચેમ્બર ઓફ કોમર્સ પ્રમુખ બકુલભાઈ વોરા, પીઠાભાઈ નકુમ, મહેન્દ્રભાઈ ધાખડા,દિલીપભાઈ જોશી,પરેશભાઈ લાડુમોર,જેન્તીભાઈ જાની, મનોજભાઈ સંઘવી,સંજયભાઈ ધાખડા,વનરાજભાઈ વરૂ,આનંદભાઈ ભટ્ટ, પ્રતાપભાઈ કારોબારી ચેરમેન, વિરભદ્રભાઈ ડાભીયા, વલકુભાઈબોસ, મનુભાઈ ધાખડા,હિમતભાઈ જીજાળા, શુક્લભાઈ બલદાણીયા, કનુભાઈ ધાખડા (વાવેરા), અરજણભાઈ વાઘ, અરજણભાઈ લાખણોત્રા,દાદભાઈ વરૂ,સાગર સરવૈયા, ભરતભાઇ જાની, સમીર કનોજીયા, રામભાઈ સોલંકી, નરસીભાઈ સહીત શહેર અને ગ્રામ્ય વિસ્તાર ના લોકો ગંધિયાત્રા માં જોડાયા હતા.


error: Content is protected !!