Main Menu

ખાંભાની મેઇન બજારમાં ટ્રકની બ્રેક ફેઇલ થતાં અકસ્માત

ખાંભા, ખાંભા મેઇન બજારમાં આજે બપોરના બે વાગ્યે અમરેલીથી જીપ્સમ ભરીને કોડીનાર જવા નીકળેલ ટ્રક નં. જીજે 26 યુ 4455 ની બ્રેક ફેલ થઇ જતા ખાંભા પશુ દવાખાનાથી એકાદ કીમી સુધી બ્રેક ફેલ ટ્રક ખાંભાના હાર્દ સમા સ્ટેટ હાઇવે -90 ઉપર ખાંભાની મેઇન બજારમાં બેકાબુક ટ્રક પસાર થઇ ખાંભાની કન્યા શાળા સામે આવેલ પંજવાણી શોપીંગ સેન્ટરમાં ઘુસી ગયો હતો. શોપીંગ સેનન્ટર આગળ ફ્રુટની લારી લઇને ઉભેલા દેવીપુજક યુવાન પ્રવિણ મકનભાઇ ની લારીને હડફફેટે લેતા પ્રવિણભાઇને ગંભીર રીતે ઘાયલ કરેલ. તાત્કાલીક 108 માં ખાંભા દવાખાને લઇ જતા પુર્તિ સારવારની સુવિધા ન હોવાથી સાવરકુંડલા દવાખાને રીફર કરેલ. જ્યાં સાવરકુંડલા પહોંચતા સમયે રસ્તામાં તેમનું મોત નીપજ્યુ હતુ. બપોરના બે વાગ્યાના સમયે સદભાગ્યે વેપારીઓ જમવા ગયેલા હોય. રોડ ઉપર ટ્રાફીક પણ નહીવત હોવાથી વધારે જાનહાની ટળી હતી. આ અકસ્માત કરનાર ટ્રક નડીયાદથી જીપ્સમ પાઉડર ભરીને કોડીનાર જતો હતો. જે ટ્રક અકસ્માત સજાર્તા ટ્રક ડ્રાઇવર ટ્રક છોડીને ફરાર બની ગયો હતો. મેઇન બજારમાં ગંભીર પ્રકારનો અકસ્માત સજાર્તા લોકોના ટોળે ટોળા એકઠા થતા પોલીસ ઘટના સ્થળળે પહોંચી લોકોના ટોળાને દુર કરી અકસ્માત ફરતે દોરડા બાંધી વધ્ાુ દુઘર્ટના ન બને તે માટે કાયર્વાહી કરી હતી.


error: Content is protected !!