Main Menu

ફેદરા ચોકડી પાસે અકસ્માતે ખાંભાના પીપળવા ગામના પિતા પુત્રના કરૂણ મોત

ખાંભા,ખાંભા તાલુકામાં કાળચક્ર ફરી વળ્યું હોય તેમ. ગઇ કાલે ખાંભામાં ટ્રકે ફ્રુટનો ધંધો કરતા દેવીપુજક યુવાનનો ભોગ લીધાની શાહિ સુકાણી નથી. ત્યાંજ ખાંભાના પીપળવા ગામના પિતા પુત્રનું ફેદરા ચોકડી પાસે અકસ્માતમાં મોત નીપજતા ખાંભા તાલુકામાં શોકનો માહોલ સર્જાયો છે.ખાંભા તાલુકામાં યમરાજાએ ધામા નાખ્યા હોય તેમ ખાંભામાં ટ્રકની બ્રેક ફેઇલ થઇ જતા એક આશાસ્પદ દેવીપુજક યુવાનનું ટ્રક હડફેટે મોત નીપજ્યુ હતુ. અમદાવાદ ખાતે મકાન ધરાવતા અને ખાંભા તાલુકાના પીપળવા ગામના રમેશભાઇ મોહનભાઇ પાનેલીયા તથા તેમના પુત્ર હાર્દિક રમેશભાઇ પાનેલીયા પારીવારીક જનોમાં મકાનના વાસ્તાનો પ્રસંગ પતાવી. રાત્રીના સમયે પોતના માલીકીનું બુલેટ મોટરસાઇકલ લઇ ખાંભા પરત આવતા હતા. ત્યારે વહેલી સવારે ધંધ્ાુકાના ફેદરા ચોકડી પાસે સાવરકુંડલા, પાલીતાણા, કૃષ્ણાનગર એસટી બસ જીજે 18 25061 રોયલ એન્ડફીલ્ડને હડફેટે લેતા પિતા પુત્ર પાછળના વીલના જોટામાં આવી જતા ઘટના સ્થળે જ કમકમાટી ભર્યા મોત નીપજ્યા હતા. આ બનાવથી ખાંભા તથા પીપળવામાં શોકનો માહોલ છવાયો છે. સ્વ. રમણીકભાઇ પાનેલીયાના પિરવારજનો ખાંભામાં દુકાન ધરાવતા હોય. ખાંભામાં આ બનાવથી અરેરાટી વ્યાપી જવા પામી હતી. અકસ્માતના પ્રાથમીક કારણો અનુસાર ફેદરા ચોકડી નજીક સીએનજી પંપ નજીક પિતા પુત્ર બુલેટ ઉપર પસાર થતા હતા ત્યારે કુતરૂ આડુ ઉતરતા સામેથી આવતી એસટી બસે પિતા પુત્રને હડફેટે લેતા ઘટના સ્થળે મોત નીપજતા 108 દ્વારા ધંધ્ાુકા દવાખાને પીએમ માટે બન્નેના મૃતદેહને ખસેડી પોલીસ દ્વારા કાર્યવાહી હાથ ધરી હતી.


error: Content is protected !!