Main Menu

બગસરામાં દાઉદી વ્હોરા સમાજે 16મી ઓક્ટોબરે 80 ટીફીનો ગરીબ દરિદ્રોને આપી વર્લ્ડ ફુડ ડે ઉજવ્યો

બગસરા,બગસરા માં દાઉદી વ્હોરા સમાજ દ્વારા આજે 16ઓક્ટો. વર્લ્ડ ફૂડ ડે માં દિવસે તેમના રાહબર આક્કા મુલ્લા ડો. સૈયદ ના આલીકદર મુકરલ સાહેબ ની રાહબર હેઠળ બગસરા દાઉદી વ્હોરા સમાજ દ્વારા ગુરુકૃપા અન્નક્ષેત્ર માં નિરાધારો ને ચાલતી ટિફિન વ્યવસ્થા નો સંપૂર્ણ ખર્ચ આજ ના દિવસ નો આપી આક્કા મુલ્લા ના હસ્તે નિરાધાર ગરીબો ને ટિફિન આપી જમાડ્યા હતા આ કાર્યક્રમ માં બગસરા ના રાજકીય તેમજ સમાજસેવાકીય લોકો હજાર રહ્યા હતા તો આ પ્રસંગે પ્રાસંગિક સંબોધન વ્હોરા સમાજ ના અસગરભાઈ લોખંડવાળા એ ઉદબોધન માં જણાવ્યું હતું કે જલારામબાપા ને યાદ કરી ને કહ્યું હતું કે ’જ્યાં ટુકડો ત્યાં હરી ઢુકડો’ તો બગસરા દાઉદી વ્હોરા સમાજ ના જનાબ સાહેબે જણાવ્યું હતું કે આ સૃષ્ટિ માં કોઈ ધર્મ કે મજહબ થી કોઈ પરવદીગાર ને વાળું હોઈ તો તે ઇન્સાનિયત નો ધર્મ છે અને અલ્લાહ તાલ્લાહ નું એક કહેવું છે કોઈ ઇન્સાન ભૂખ્યું ના સુવે તો બગસરા ના ગુરુકૃપા અન્નક્ષેત્ર ચલાવતા જશભાઈ મેરે દાઉદી વ્હોરા સમાજ નો આભાર માની ને દેનેકો ટુકડા ભલ્લા લેને કો હરી નામ ના શુત્ર સાર્થક કરવા વંદન કર્યા હતા આ કાર્યક્રમ માં બગસરા નગરપાલિકા ના પ્રમુખ તેમજ ઉપપ્રમુખ નિતેષ ડોડીઆ શહેર ભાજપ પ્રમુખ એ.વી.રિબડીયા બગસરા શહેર મંત્રી મુકેહ ગોંડલીયા બગસરા નાગરિક બેન્ક ના વાઇસ ચેરમેન પ્રકાશભાઈ રાણીન્ગા ચેમબેર ઓફ કોમેર્સ ના મંત્રી વિનુભાઈ ભરખડા બગસરા કોંગ્રેસ ઉપપ્રમુખ નાગભાઈ ધાધલ બગસરા વેપારી મહામંડળ ના પ્રમુખ ભાવેશ મશરાણી ઉપપ્રમુખ જયશુખભાઈ મંત્રી કાળુભાઇ પાનસૂરિયા ખજાનચી મુસ્તાકભાઈ બગસરા વ્હોરા સમાજ ના શબિરભાઈ ત્રવાડી, અબ્બાસભાઈ ઠાઠીયા, ઇશાભાઈ રાજ તેમજ બગસરા પેસેન્જર એસો. ના પ્રમુખ મહેશભાઈ વ્યાસ, ભરતભાઇ સોમાણી, બગસરા નાગરિક બેન્ક ના પૂર્વ ચેરમેન કનુભાઈ પટોળીયા, વિવિધ સહકારી મંડળી ના ચેરમેન ભરતભાઇ ભાલાળા તેમજ ચંદુભાઈ પંડ્યા સહિત ના આગેવાનો હાજર રહ્યા હતા


error: Content is protected !!