Main Menu

સંઘાણી પરિવારનાં મોભી સ્વ.નનુબાપાનાં બેસણામાં ઉમટી પડતો પ્રવાહ

અમરેલી,અમરેલી સંઘાણી પરિવારના મોભી સ્વ. નનુભાઇ હીરજીભાઇ સંઘાણીનું તા.18/10 શુક્રવારના અવસાન થતા સદગતનું બેસણુ અને પ્રાર્થનાસભા આજરોજ તા. 21/10 સોમવારના બપોરના 2 થી 6 નવુ ખેડુત તાલીમ કેન્દ્ર લીલીયા મુકામે યોજાયેલ હતું. આ પ્રસંગે સંઘાણી પરિવારને સાંત્વના પાઠવવા કેન્દ્રીય કૃષિમંત્રી શ્રી પરસોતમભાઇ રૂપાલા, વસંતભાઇ ગજેરા, મનુભાઇ કાકડીયા, મહુવાના ધારાસભ્ય આર.સી.મકવાણા, સાંસદ મોહનભાઇ કુંડારીયા, કાંતીભાઇ અમૃતીયા મોરબીના ધારાસભ્ય, ગુજકોના વાઇસ ચેરમેન ગોવિંદભાઇ પરમાર, પુર્વ મંત્રી એલ.ટી. રાજાણી, કનુભાઇ ભાલાળા ઇફકોના સ્ટેટ માર્કેટીંગ મેનેજર એન.એસ.પટેલ, સાંસદ નારણભાઇ કાછડીયા, વિરોધ પક્ષના નેતા પરેશભાઇ ધાનાણી, ધારાસભ્ય વિરજીભાઇ ઠુમ્મર, પુર્વ મંત્રી બાવકુભાઇ ઉંધાડ, હેંમતભાઇ દ્વારકાદાસ પટેલ, સુરેશભાઇ કોટડીયા, ડી.એન.ગોલ, વસંતભાઇ મોવલીયા, મેહન્દ્રભાઇ પનોત ભાવનગર ડેરીના ચેરમેન, રમેશભાઇ કાથરોટીયા, જીલ્લા ભાજપ પ્રમુખ હિરેનભાઇ હિરપરા, અમર ડેરીના ચેરમેન અશ્ર્વીનભાઇ સાવલીયા, એમ.ડી.આર.એસ.પટેલ, કૌશિકભાઇ વેકરીયા, દિપકભાઇ માલાણી,મંજીબાપા તળાવીયા, બાબુભાઇ વોરા, શંભુભાઇ વાટલીયા, શરદભાઇ લાખાણી, જગુભાઇ વરૂડીવાળા, જે.પી.સોજીત્રા, દિલસાદભાઇ શેખ, દલસુખભાઇ દુધાત, મોહનભાઇ નાકરાણી, બાવાલાલ મોવલીયા, દિપકભાઇ વઘાસીયા, તુષારભાઇ જોષી, અમરેલી જિલ્લા મ.સ.બેંકના કર્મચારીઓ, સહકારી અગ્રણીઓ સહિત રાજકીય, સહકારી, સામાજીક, આગેવાનો તથા સગા સ્નેેહીઓ બહોળી સંખ્યામાં ઉપસ્થિત રહી સંઘાણી પરિવારને સાંત્વના પાઠવી હતી. આ પ્રસંગે સુરગંગા કલાસીસના શાંતીભાઇ જેઠવા, સંગીત વિદ્યાલયના બાળકો દ્વારા ધ્ાુન રજુ કરી હતી.


error: Content is protected !!