Main Menu

શ્રી પરેશ ધાનાણીએ હેલમેટના કાયદાને આડે હાથ લીધો

અમરેલી,કુંકાવાવ ખાતે તાલુકા કોંગ્રેસના યોજાયેલા સ્નેહમીલન દરમિયાન અમરેલી પંથકમાં વિરોધપક્ષના નેતા શ્રી પરેશ ધાનાણીએ હેલમેટના મુદાને શસ્ત્ર બનાવ્યું હતું.શ્રી પરેશ ધાનાણીએ રાજય સરકાર ઉપર અત્યાચાર, ભ્રષ્ટાચાર જેવા પરંપરાગત આક્ષેપો ઉપરાંત શ્રી ધાનાણીએ ટ્રાફીક અને હેલમેટના કાયદાને લઇને સરકાર ઉપર નિશાન સાધ્યું હતું અને કાર્યકર્તાઓની તથા આમજનતાની વેદનાને વાચા આપી હતી.આ સ્નેહમિલનમાં પરેશભાઈ ધાનાણી નેતા વિપક્ષ ગુજરાત તેમજ તાલુકા કોંગ્રેસ પ્રમુખ રવજીભાઈ પાનસુરીયા તેમજ પૂર્વ આરોગ્ય સમિતિ ચેરમેન ધર્મેન્દ્ર ભાઈ પાનસુરીયા,માજી જિલ્લા પંચાયત સદસ્ય રવજીભાઈ પાઘડાળ જીલ્લા પંચાયત સદસ્ય અરવિંદભાઈ દોંગા ન્યાય સમિતિ ચેરમેન રાજેશ ભાઈ દામોદરા, તાલુકા પંચાયત સદસ્ય મનસુખભાઈ ગોંડલીયા ,ઉપપ્રમુખ દેવદાન ભાઈ ખાટરીયા તાલુકા પંચાયત સદસ્ય કલ્યાણ ભાઈ દેસાઈ તેમજ ન્યાય સમિતિ ચેરમેન ચાવડા, તાલુકા પંચાયત સદસ્ય જેન્તીભાઈ, તેમજ ખેડૂત આગેવાનો અને કોંગ્રેસના કાર્યકરો અને પદાધિકારીઓ ઉપસ્થિત રહ્યા હતાં.


error: Content is protected !!