Main Menu

રાજુલા બારએસોસિએશનનાં હોદેદારોની સર્વાનુમતે વરણી

રાજુલા, અમરેલી જીલા મા આવેલ રાજુલા કોર્ટ અતિ મહત્વ ની મનાય છે તેના બાર એસોસિએશન ની આજે એક અગત્ય ની બેઠક મળી હતી અને સર્વાનુમતે ફરીવાર આજે હોદેદારો ની વરણી કરાય છે
જેમા સમગ્ર રાજુલા જાફરાબાદ દરિયાઈ કોસ્ટલ બેલ્ડ ના નામાંકિત વકીલો ના હોદેદારો ની સર્વાનુમતે વરણી કરવા મા આવી છે જેમા બાર એસોસિએશન પ્રમુખ કનુભાઈ કામળીયા,ઉપપ્રમુખ શૈલેષભાઇ ચાવડા,સેક્રેટી મુનાફભાઇ જોખીયા,સેક્ટરી રણજીતભાઈ ગુજરીયા,ખજાનસી જીજ્ઞેશભાઈ હાનાણી સહિત ના પ્રતિષ્ઠિત એડવોકેટ ને મહત્વ ની જવાબદારી સોપાય છે અને આ બેઠક મા રાજુલા ના તમામ વકીલો ની હાજરી વચ્ચે સર્વાનુમતે વરણી કરવા મા આવી છે જોકે રાજુલા બાર એસોસિએશન મા દર વર્ષે આજ પ્રકારે સર્વાનુમતે વરણી જોવા મળી રહી છે સાથે સાથે તમામ વકીલો એ આ ટીમ ને આવકારી લીધા હતા અને ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છા ઓ પાઠવી હતી.


error: Content is protected !!