Main Menu

કુંડલામાં શ્રી ગુર્જર ક્ષત્રિય કડિયા સમાજનાં ભવ્ય સમુહલગ્ન યોજાયા

સાવરકુંડલા,શ્રી ગુજેર ક્ષત્રિય કડિયા જ્ઞાતિ સમાજ ના આગણે 32 મો સમુહલગ્ન ભવ્ય તાથી ભવ્ય ઉજવણી કરવામાં આવી હતી. જેમાં સાવરકુંડલા સમાજ ના પરમ પૂજ્ય વંદનીય સતાધાર ની જગ્યા ના મહંત શ્રી વિજયબાપુ. શ્રી કાનજીબાપુ જગ્યા ના મહંત શ્રી હસુબાપુ તથા ગોવિદા આશ્રમ ના મહંત શ્રી ધનાબાપુ, જ્ઞાતિ રત્ન અને ભામાશા અને જુનાગઢના મેયર શ્રી ધીરૂભાઈ ગોહીલ તેમજ સમારંભના પ્રમુખશ્રી શ્રી ભરતભાઈ ટાંક તથા શ્રીમતી ઉવીેબેન ભરતભાઈ ટાંક મહુવા સમાજ ના પ્રમુખ શ્રી લાલજીભાઈ મકવાણા. અમદાવાદ સમુહલગ્ન સમીતિ ના પ્રમુખ શ્રી વિનુભાઈ ચૌહાણ. ગોરધનભાઈ ચોટલીયા પ્રકાશભાઇ મોરી. સુરત જ્ઞાતિ યુવા કાયેકતા યોગેશભાઈ પરમાર જનક ભાઈ સાપરા. રાજુલા છગનભાઈ ટાંક. તેમજ રાજકીય આગેવાનો પૂવે કૃષિ મંત્રી શ્રી વી.વી.વધાસીયા તેમજ જીલ્લા ભાજપ પ્રમુખ શ્રી હિરેનભાઈ હિરપરા તથા મીલનભાઈ રૂપારેલ તથા પ્રતિકભાઈ નાકરાણી. કનુભાઈ ગેડીયા હસુભાઈ ચાવડા. જગદીશ ભાઈ ઠાકોર. મગળુભાઈ બોરીચા. સવજીભાઈ તેમજ કરીયાવરના દાતાશ્રી તથા સમુહલગ્નના ભોજનસંમારભના દાતા અને મુળ સાવરકુંડલાના બોરડીના વતની અને હાલ વાપી શ્રી ઘનશ્યામભાઇ વાઘેલા અને શ્રીમતી ઉજીબહેન વાઘેલા વગેરે બહોળી સંખ્યામાં લોકો ઉપસ્થિત રહ્યા હતા. સાવરકુંડલા સમાજના આગેેવાન અને રાજકીય અગ્રણી શ્રી ગોવિંદભાઇ પરમારના નેજા હેઠળ ભવ્ય સમુહલગ્ન સંપન્ન થયા હતા. શ્રી ટ્રસ્ટી શ્રી લાલજીભાઈ ચૌહાણ. બાલાભાઈ સાપરા. મધુભાઈ ભાલીયા. ભીમજીભાઈ લાડલા તેમજ જ્ઞાતિ સમાજ ના પ્રમુખ શ્રી ગોવિંદભાઇ પરમાર તથા મનસુખભાઈ વાળા, દિપકભાઇ મોરી, ભાવેશભાઇ મોરી, એ. બી યાદવ, રાજુભાઈ માળવી, રોહિતભાઈ સાપરા, અશોકભાઇ ચૌહાણ, વલ્લભભાઈ ચોટલીયા, જીવનભાઈ યાદવ, વિજયભાઈ માળવી, કેવલ સોડીગળા, ભુપતભાઈ યાદવ, જેઠાભાઈ પરમાર, નાગજીભાઈ કાચા, જયંતિભાઈ ભાલીયા, સંજય મારુ, મહેશ સોડીગળા, પાથે સોડીગળા, ગોવિદભાઈ ચાવડા, આશોકભાઈ ટાંક, કાંતિભાઈ મોરી, મનીષભાઈ કાચા, પ્રવીણભાઈ ટાંક, ડો કે એમ લાડવા, હિરજીભાઈ સાપરા, મનસુખભાઈ ચોહાણ, ગૌરાંગ સોલંકી વગેરે આ કાર્યકમ સફળ બનાવવા માટે મહેનત કરેલ હતી.


error: Content is protected !!