Main Menu

આજે એક સાથે દેશમાં કરોડો ઝાલર, ઘંટડી, તાળી થાળી વાગવાથી ખરાબ વિષાણુઓનો નાશ થશે

અમરેલી,આજે સાંજે 5 વાગ્યે વડાપ્રધાન શ્રી નરેન્દ્રભાઈ મોદીએ સૌને તાળી પાડી, શંખનાદ કરવા અનુરોધ કર્યો છે તેની પાછળ છે એક રહસ્ય એ પણ છે કે, જ્યારે 130 કરોડ લોકો સામુહિક રીતે તાળીઓના ગડગડાટ અને શંખનાદ અને વિવિધરીતે ઘંટારવ કરી તેનો પ્રચંડ કંપન હકારાત્મક વાયબ્રેશન ઉત્તપન્ન કરશે તેના કારણે ખરાબ વિષાણુઓનો નાશ થશે થશે જોકે કારણ સેવા આપનાર લોકોણે બીરદાવવા માટે છે પણ આ એક પગલુ અનેક ગર્ભીર્ત ઇશારા કરે છે આનાથી ભવિષ્યમાં અનેક ફાયદા થવાના છે.એક નિષ્ણાતના મત અનુસાર તેની વિજ્ઞાનીક અસર સમજવા જેવી છે. તે સમયે ખગોળશાસ્ત્ર મુજબ ચંદ્રમા રેવતી નક્ષત્રમાં પ્રવેશે છે આ સમયે સૌ એક સાથે તાળી શંખનાદ કે બેલ વગાડે તેનાથી સામુહિક કંપન એટલેકે વાયબ્રેશન ઉપસ્થિત થવાથી દરેકના શરીરમાં રુધિરાભીષણ સહેજે વધશે તેની અસર લોકોના સ્વાસ્થ્ય પર પડશે… પૌરાણિક માન્યતા મુજબ દરેક શક્તિપીઠો જે ઉચ્ચ આસને પહાડો પર બિરાજતા જગદંબા વિવિધ સ્વરૂપે બિરાજમાન હોય છે તેમની સંધ્યા આરતી સમયે મોટા અવાજે શંખનાદ અને ઘંટારવ કરવામાં આવતો હતો તેનું કારણ ઉપરોક્ત જણાવ્યા પ્રમાણે નું છે. તારીખ 22 માર્ચ તે અમાવાસ્યા ની રાત છે જે મહિનાનો છેલો અને અંધકારમય રાત હશે આ રાતે વિષાણુ, બેક્ટેરિયા અને દરેક આસુરીજીવો પ્રવૃતમાન થઈ તેનો પ્રભાવ વધારેમાં વધારે થશે. આ સાંજે જ્યારે 130 કરોડ લોકો સામુહિક રીતે તાળીઓના ગડગડાટ અને શંખનાદ અને વિવિધરીતે ઘંટારવ કરી તેનો પ્રચંડ કંપન વાયબ્રેશન ઉત્તપન્ન કરશે તેના થકી લોકોમાં રુધિરાભીષણ આપોઆપ વધતા દરેક જીવાણુ વિષાણુ કે રોગના બેકટેરિયાનો પ્રભાવ નહિવત રહેશે જે વૈજ્ઞાનીક સાબિત થશે.


error: Content is protected !!