Main Menu

અમરેલીમાં કોંગ્રેસના શ્રી પ્રતાપ દૂધાતના યુવાનોની ટીમે કોંગ્રેસમાં નવસંચાર કર્યો

અમરેલી,અમરેલી જિલ્લામાં મૃતપ્રાય કોંગ્રેસમાં નવસંચાર થયેલો દેખાય રહયો છે તેમાં કોંગ્રેસના યુવા આગેવાન શ્રી પ્રતાપ દૂધાત અને તેના સાથીદારો સર્વ શ્રી નાસીર ટાંક, શ્રી પ્રદિપ કોટડીયા, શ્રી લલીત ઠુમ્‍મર (સ્‍વામી), શ્રી ટીકુભાઇ વરૂ, શ્રી ભરતભાઇ ગીડા, શ્રી હાર્દિક કાનાણી, શ્રી સંદીપ ધાનાણી, શ્રી કેહુરભાઇ ભેડા, શ્રી ધર્મેન્‍દ્ર પાનસુરીયા, શ્રી સમીર કુરેશી, જનક તળાવીયા, શ્રી હરેશ શીયાણી,શ્રી મયુર આસોદરીયા, શ્રી શરદ મકવાણા, કેયુર રૈયાણી, શ્રી ઋતિલ ગજજર, શ્રી આકાશ જોષી, શ્રી સંદીપ પંડયા, શ્રી હાર્દિક સેંજલીયા, શ્રી રમેશ ધાનાણી, શ્રી ભાવેશ પીપળીયા, શ્રી રવીભાઇ કાબરીયા, શ્રી હીરેન સોજીત્રા, શ્રી રાજન જાની, શ્રી પ્રકાશભાઇ કાબરીયા, શ્રી પંકજ રોકડ, શ્રી મૌલિક ઉપાઘ્‍યાય, શ્રી વર્ષિલ સાવલીયા,શ્રી કૌશિક ટાંક, શ્રી પ્રકાશ લાખાણી, શ્રી હિરેન ટીમાણીયા, શ્રી ઘનશ્‍યામ થળેસા, શ્રી સત્‍યમ મકાણી, શ્રી રાજુ દામોદરા, શ્રી અશ્‍વીન ધામેલીયા, શ્રી કેતન કસવાળા, શ્રી રમેશ કોટડીયા, શ્રી ગુણવંત સાંગાણી, શ્રી કીર્તી ચોડવડીયા, શ્રી શેલેશ ઉકાણી, શ્રી રાજુ ઠાકોર, શ્રી કૌશિક વઘાસિયા શ્રી નવાબ ગોરી, શ્રી શકીલબાપુ, શ્રી ફરીદ રહીશ, શ્રી વિપુલ જીયાણી, શ્રી હિતેશ જીયાણી સહિતના તરવરીયા યુવાન આગેવાનોએ આ વખતે રેલીમાં થનગનાટ સાથે ચાર ચાંદ લગાડી દીધા હતા.