Main Menu

રાજુલા-જાફરાબાદ પંથકના દલીતો કોંગ્રેસનાશ્રી અમરીશભાઇ ડેરની સાથે

અમરેલીમાં કલેકટરને ધગધગતું આવેદન પત્ર આપી રજુઆત કરતા રાજુલા પંથકના દલીત સમાજના વિવિધ ક્ષેત્રના આગેવાનો
રાજુલા,રાજુલા જાફરાબાદ મત વિસ્‍તારના કોંગ્રસ આગેવાન શ્રી અમરીશભાઇ ડેર વિરૂઘ્‍ધ ખોડાભાઇ આલાભાઇ વિંઝુડા નામના વ્‍યક્‍તિએ આખા દલીત સમાજને ઉશકેરણી જનક નવેદન કર્યુ પરંતુ દલીત સમાજના આગેવાનો અમરીશભાઇ ડેરની સાથે છે તેઓ કલેટરને અવાવેદન પત્ર પાઠવી બનાવને વખોડી કાઢેલ છે. અને આવેદનપત્રમાં જણાવ્‍યુ છે કે ખોડાભાઇ પોતે વૃઘ્‍ધ અને જ અશક્‍ત વ્‍યક્‍તિ છે. છતા અમરીશભાઇના વિરોઘ્‍ધીઓએ અમરીશભાઇને ટીકીટ ન મળે અને અમરીશભાઇને નિચા દેખાડવા ની વૃતિથી નિવેદન કરેલ છે. દલીતસમાજ અમરીશભાઇ વિરૂઘ્‍ધ વોટીંગ કરશે તે સદતર ખોટુ છે. અને પુરા દલીત અમાજને બદનામ કરવાની ગણતરીથી આ કૃત્‍ય કર્યુ છે જેને અમે આવેદન પત્ર આપી વખોડીએ છીએ બંને સમાજ વચ્‍ચે તદીલી ઉભી કરવા આ કૃત્‍ય કરેલ છે. જેને કડક શમ્‍દોમાં વખોડીએ છીએ શ્રી અમરીશભાઇ ડેર ડો. આબેડકર શ્‍ટેચ્‍યુ નિમાર્ણ જન્‍મ જયંતિ ધાર્મીક પ્રસંગોમાં તમામરીતે સહયોગ આપતા રહ્યાય છે ડુંગરના બનાવ તેમજ કરશનભાઇ ચૌહાણના બનાવ અને ખુન કેસમાં તેમનો કોઇ હાથ નથી છતા તમેને કોંગ્રેસના મજબુત દાવેદાર હોવાના કારણે તમને બનામ કરવાના કાવત્રા દલીત સમાજે વખોડી કાઢેલ છે શ્રી ડેર હંમેશા દલીત સમાજને મદતરૂપ રહ્યા. હોવાથી દલીત સમાજ તેની સાથે છે અને રહે છે તેમ આવેદનપત્રમાં રાજુલા-જાફરાબાદ ખાંભાના આગેવાનોની યાદીમાં કિશોરભાઇ હમીરભાઇ ધાખડાએ જણાવ્‍યુ છે.