Main Menu

ચલાલા(દાનાભગત)માં પાલિકા દ્વારા સાડાપાંચ કરોડના કામોના ખાતમુર્હુત થયાં

શહેરના નાગરીકોની સુખાકારી માટે પાલિકા દ્વારા એક સામટા વિકાસકામો હાથ ધરવામાં આવ્‍યા, પાલિકાના પ્રમુખ શ્રીમતી જયાબહેન કાથરોટીયા, ઉપપ્રમુખ શ્રી મનુભાઇ ધાધલ, શ્રી જે.વી. કાકડીયા, શ્રીમતી કોકીલાબહેન કાકડીયા, ડી.ભાઇ ડોબરીયા,શ્રી કમલેશભાઇ વિઠલાણી,શ્રી ચંપુભાઇ ધાધલ તેમજ ચિફ ઓફિસરશ્રી જસાણી દ્વારા ભારે જહેમત ઉઠાવાઇ,માર્ગો ઉપરાંત અનેક પ્રકારના કામોના ખાતમુર્હુત કરાતા ચલાલાના લોકોમાં આનંદની લાગણી, અમરેલી,ચલાલા(દાનાભગત) માં નગરપાલિકા પ્રમુખ શ્રીમતી જયાબહેન મનસુખભાઇ કાથરોટીયાના શાસનમાં સ્‍વર્ણિમ જયંતિ મુખ્‍યમંત્રી શહેરી વિકાસ યોજના તેમજ જુદી જુદી સરકારની યોજનાઓ અંતર્ગત શહેરના તમામ માર્ગોને પાકા કરવાના કામોના ખાતમુહુર્ત કરાયા હતા. ચલાલા (દાનાભગત) નગર પાલિકા દ્વારા તા. 14-10-17ના સવારે શહેરના રૂા. 5 કરોડ અને 40 લાખના વિવિધ વિકાસ કામોેના ખાતમુર્હુત કરાયા હતા.

ચલાલા(દાનાભગત) શહેરના નાગરીકોની સુખાકારી માટે નગર પાલિકા દ્વારા એક સામટા વિકાસકામો હાથ ધરવામાં આવ્‍યા હતા ચલાલાના વિકાસ માટે સતત પ્રયત્‍નશીલ અને ચિંતા કરનારા નગરપાલિકાના પ્રમુખ શ્રીમતી જયાબહેન મનસુખભાઇ કાથરોટીયા, નગરપાલિકાના ઉપપ્રમુખ શ્રી મનુભાઇ ધાધલ, પૂર્વ પાલીકા પ્રમુખ શ્રી જે.વી. કાકડીયા, તાલુકા કોંગ્રેસ પ્રમુખ શ્રીમતી કોકીલાબહેન કાકડીયા, પાલિકાના સદસ્‍ય શ્રી ડી.ભાઇ ડોબરીયા,શ્રી કમલેશભાઇ વિઠલાણી, શ્રી ચંપુભાઇ ધાધલ,શ્રી પંકજભાઇ કાથરોટીયા, શ્રી વિરજીભાઇ સોલંકી, શ્રી ઘનશ્‍યામભાઇ રબારી,શ્રી નીલેશભાઇ ડોડીયા, શ્રી બાબુભાઇ ખુંટ,શ્રી જયંતીભાઇ કાકડીયા, શ્રી વિનુભાઇ સુરેલા,શ્રી રમેશભાઇ વાઘાણી અને વિરોધ પક્ષના નેતા શ્રી જયરાજભાઇ વાળા,શ્રી પરેશભાઇ કાથરોટીયા, શ્રી દિલુભાઇ વાળા અને શહેરની સુવિધા માટે પાલિકાનું ઘ્‍યાન દોરી માર્ગદર્શન આપનારા બાબુભાઇ કાછડીયા, ઘનશ્‍યામભાઇ કાકડીયા, મહેન્‍દ્રભાઇ સાદરાણી, વિઠ્ઠલભાઇ ભાલાળા, અબુભાઇ સવંટ, જીતુભાઇ સરવૈયા, દેવરાજભાઇ પાનસુરીયા, કાળુભાઇ ગેડીયા સહિતના વિવિધ આગેવાનોની ઉપસ્‍થિતિમાં પાંચ આંગણવાડી, કબ્રસ્‍તાનની દીવાલ, તથા શહેરના ખુણે ખુણા સુધીના વિકસ કામો ઉપરાંત ઝર ગામે પાણી પુરવઠા યોજના ના ઇલેકટ્રીક રૂમ બનતા તેંનુ લોકાપર્ણ કરાયું હતુ ઉપરાંત શહેરમાં નગરપાલિકા દ્વારા રૂા. સાડાચાર કરોડના ખર્ચે અનેક વિકાસ કામો કરવામાં આવ્‍યા છે.