Main Menu

ભાજપ હોય કે કોંગ્રેસ ઇતર સમાજને ટીકીટ આપે તેને કૌશિક ધરજીયાનો ટેકો

અમરેલી,
જો ઇતર સમાજની લાગણીને ઘ્‍યાને લઇ ભાજપ અથવા કોંગ્રેસ ઇતર સમાજને પ્રતિનિધિત્‍વ આપે તો તેને શ્રી કૌશિક ધરજીયાના હજારો યુવાનોની ફોજમાં ખુલ્‍લો ટેકો મળશે તેમ શ્રી ધરજીયાએજણાવ્‍યું છે. ભાજપ હોય કે કોંગ્રેસ ઇતર સમાજને ટીકીટ આપે તેને કૌશિક ધરજીયા ખુલ્‍લે આમ ટેકો આપનાર છે તેમ જણાવી શ્રી ધરજીયાએ જણાવેલ છે કે સાવરકુંડલા બેઠક ઉપર કોંગ્રેસના શ્રી ચંદ્રેશ રવાણી, શ્રી વલ્‍લભ ઝીંઝુવાડીયા ધારી બગસરા બેઠક ઉપર ભાજપના શ્રી રશ્‍વિન ડોડીયા, શ્રી સંજય ધાણક, શ્રી હરેશ મકવાણા તથા લાઠી-બાબરા બેઠક ઉપર ભાજપના શ્રી નિતિન રાઠોડ, શ્રી જીતુભાઇ ડેર કોંગ્રેસના શ્રી મિનાબેન કોઠીવાલ (પી.ડી.), શ્રી નટુભાઇ જાસલીયાને ખુલ્‍લુ સમર્થન આપ્‍યું છે.
ધારી, સાવરકુંડલા, લાઠી બેઠક ઉપર જ્ઞાતિવાદને ડામવા માટે શ્રી કૌશિક ધરજીયા ખુલ્‍લે આમ મેદાનમાં આવ્‍યા છે અને અહીં પક્ષાપક્ષી રાખ્‍યા વગર શ્રી કૌશિક ધરજીયા ઇતર સમાજના ઉમેદવારોને ખુલ્‍લો ટેકો આપશે.

 (Next News) »