Main Menu

અમરેલીમાં શ્રી કૃષ્‍ણ કથામૃતમ્‌ યોજાશે

અમરેલી,અમરેલીમાં સમસ્‍ત કડવા પાટીદાર સમાજ દ્વારા તા.6-1-18 શનિવાર થી તા.13-1-18 શનિવાર સુધી શ્રી કૃષ્‍ણ કથામૃતમ (મુનિવર શુક્નદેવજી પ્રબોધિત શ્રીમદ્‌ ભાગવત કથા) યોજાનાર છે જેમાં વ્‍યાસ પીઠ પરથી પુજય રમેશભાઇ ઓજા (પુજય ભાઇશ્રી)સંગીત મય શૈલીમાં કથા રસપાન કરાવશે. કથા મૃતમનું મંગલ દિપ પ્રાગટય જગદગુરૂ આચાર્ય શ્રી વલ્‍લભાચાર્ય પ્રાગટય પીઠ ચંપારક્કયના ગાદી પતી પુ.પા.ગો 108 શ્રી દ્વારકેશ લાલજીમહારાજ શ્રી તથા પુ.પા.ગો.108 શ્રી પુરૂષોતમ લાલજીમહારાજશ્રી ના વરદ હસ્‍તે થશે. તા.6 શનિવારે કથા પ્રારંથ, પોથીયાત્રા, આશુતોષ મોહનનગર અણરેલીથી નીકળશે. તા.10 શ્રી કૃષ્‍ણ પ્રાગટયોત્‍સવ તા.11 ગીરીરાજ પુજન તા.12 રૂક્ષ્મણી વિવાહ યોજાાશે અને તા.13 ના રોજ કથાની પુર્ણાહુતી થશે. કથા દરમ્‍યાન તા.7-1-18 રવિવારે લોક સાહિત્‍યકાર માયાભાઇ આહિર અને તા.9 શ્રીનાથજીની ઝાખી તા.રાત્રે ભાતીગઢ ગરબા ઉત્‍સવ અને તા.11 પ્રફુલ્‍લ દવે અનેદમયંતી બરડાઇનો લોક ડાયરો યોજાશે.ફીણાવા પરીવારના શ્રી ડાયાભાઇ મહેશભાઇ ફીણાવા અને માતુશ્રી ફુલીબેન ડાયાભાઇ ફીણાવાને ભાવાંજલી રૂપે શ્રી કૃષ્‍ણ કથામૃતમ માં ભાવિકોને વિશાળ સંખ્‍યામાં ઉમટી પડવા જયવંતભાઇ ડાયાભાઇ ફીણાવા, વિજયભાઇ ડાયાભાઇ ફીણાવા અને સમસ્‍ત ફીણાવા પરિવારે નિમંત્રણ પાઠવ્‍યુ છે