Main Menu

અમરેલીના ટીંબા ગામના વતની યુવાન ચિરાગ હરિયાણીએ અમરેલીજિલ્લામાં પ્રથમ કવરસોંગ તૈયાર કર્યુ

અમરેલી,અમરેલી જિલ્લામાં છેલ્‍લી ટેકનોલોજી અને આધુનિકીકરણ હવે તરત જ આવે છે આમ છતાં ફિલ્‍મીક્ષેત્રે અને નાંટયક્ષેત્રે અમરેલી પાછળ છે. બે દિવસ પહેલાં જ અમરેલીના વિદ્યાર્થીઓએ શોર્ટ ફિલ્‍મ બનાવી છે તો અમરેલીના ટીંબા ગામના સાયન્‍સના વિદ્યાર્થી ચિરાગ હરિયાણીએ અમરેલી જિલ્લામાં સર્વપ્રથમ જુના જમાનાના ગીતને વણી લઇ અને તેનો નવો આવિષ્‍કાર કરી કવરસોંગ બનાવ્‍યું છે અને તેના ટ્રેલરનું આજે સાંજે 6 વાગ્‍યે યુટયુબ ઉપર પ્રેજન્‍ટેશન કરાશે. ટીંબા ગામના ચિરાગ હરિયાણીએ પોતાના અવાજમાં શીકવા નહિં કીસી સૈ સોંગને કવરવર્જન બનાવ્‍યું છે. જેની સીનેમેટ્રોગ્રાફી પ્રશાંત ગોહિલે અને ડાયરેકટીંગ સૌરભ પાથરે કર્યુ છે. આ સોંગ માટેનું શુટિંગ અમરેલી અને દિવમાં કરવામાં આવ્‍યું છે તેનું રેકોર્ડીંગ અમદાવાદ કરાયું છે. આજે સાંજે 6 વાગ્‍યે એસ.આર્ટ પ્રોડેકશન અથવા તો ચિરાગ હરિયાણી સર્ચ કરી યુટયુબ ઉપર ટ્રેલર જોઇ શકાશે. અત્રે ઉલ્‍લેખનીય છે કે, ચિરાગ હરિયાણીએ રેપરસીંગર બાદશાહ અને મોનાલી ઠાકુર સામે ઓડીશન આપેલ છે.