Main Menu

અમરેલી માર્કેટયાર્ડ દ્વારા અકસ્‍માત વીમા – શિક્ષણ સહાયના ચેક અર્પણ

અમરેલી,
અમરેલી માર્કેટયાર્ડમાં ચેરમેનશ્રી પી.પી. સોજીત્રા દ્વારા ખેડુતો, વેપારીઓ, મંજુરો, તોલાટ, ગ્રામ્‍ય તેમજ શહેરીજનોને પોતાના પરીવારના સભ્‍ય ગણી અવનવી વિકાસની યોજનાઓ અમલમાં મુકેલ છે. આ યોજનાઓથી ખેડુતો, વેપારીઓ સર્વેને માર્કેટયાર્ડમાંથી મદદરૂપ થઇ શકાય તેઓ કામગીરી કરી રહ્યા છે.માર્કેટયાર્ડ અમરેલી દ્વારા અમરેલી તાલુકાના અકસ્‍માતને મૃત્‍યુ પામેલા ખેડુતો ખાતેદારોના પરીવારોને વિમા સહાય યોજના તેમજ આર્થિક રીતે નબળા બાળકોને ઉચ્‍ચ અભ્‍યાસ અર્થે શૈક્ષણીક સહાયોજના અંતર્ગત આજરોજ તા.28-12-17 ના રોજ કુંટુબોને રૂા.50,000 મુજબના ચાર ચેકો અર્પણ કરવામાં આવ્‍યા હતા. તેમજ આર્થીક રીતે નબળી પરીસ્‍થિતીના અને ઉચ્‍ચ ડિગ્રમાં અભ્‍યાસ માટે શૈક્ષણિકસહાયના 31 ચેકો અર્પણ કરવામાં આવ્‍યા હતા.આમ બજાર સમીતિના ચેરમેન શ્રી પી.પી. સોજીત્રા, વા.ચેરમેન શ્રી કાળુભાઇ ભંડેરી, ડિરેકટરશ્રીઓ મોહનભાઇ નાકરાણી, ધીરૂભાઇ ગઢીયા, ચતુરભાઇ ખુંટ, શંભુભાઇ દેસાઇ, કૌશિકભાઇ વેકરીયા, વિનુભાઇ નાકરાણી જયેશભાઇ નાકરાણી, રમેશભાઇ કોટડીયા, ભુપતભાઇ મેતલીયા, પ્રવિણભાઇ રાણપરીયા વિગેરે ઉપસ્‍થિત રહી ચેકો અર્પણ કરવામાં આવ્‍યા હતા.