Main Menu

અમરેલીના લીવરપુલ શોરૂમ વાળા વિજયભાઇના પિતાશ્રીનું નિધન થતા માચીયાળાના કોઠીવાળ પરિવારને શાંત્‍વના પાઠવી

અમરેલી,અમરેલીમાં લીવરપુલ શોરૂમના માલિક વિજયભાઇના પિતાશ્રીનું નિધન થતા આજે વિવિધ વેપારીઓ અને આગેવાનોએ માચીયાળાના કોઠીવાળ પરિવારને શાંત્‍વના પાઠવી હતી. આજે સરઘસનું કારજ (પાણીઢોળ) છે. માચીયાળાના કોઠીવાળ પરિવારને દુખના પ્રસંગે સાંત્‍વના પાઠવી દુખની લાગણી વ્‍યક્‍ત કરી હતી જેમાં આહિર પરિવારના મોટીડેલીના મોભી મનુબાપુના પરિવારને કેન્‍દ્રીયમંત્રી શ્રી પરશોતમભાઇ રૂપાલા, સાંસદ નારણભાઇ કાછડીયા, લોકસાહિત્‍યકાર માયાભાઇ આહિર, આહિર જ્ઞાતિપ્રમુખ જીતુભાઇ ડેર, જૂનાગઢથી મહાદેવગીરીબાપુ, કનૈયાગીરીબાપુ, અભિનંદનગીરીબાપુ, ગોંડલ ગુરૂકુળના સંતો અને ભંડારી શ્રી પ્રેમસ્‍વામિ બિલેશ્ચરથી નિર્મળાનંદબાપુ, અશ્ચિનભાઇ સાવલીયા, કૌશિકભાઇ વેકરીયા, રામભાઇસાનેપરા, મનસુખભાઇ ઉંધાડ, પંકજભાઇ કાનાબાર, જિલ્લા ઉપપ્રમુખ કેહુરભાઇ ભેડા, બાબરા યાર્ડના જીવાજીભાઇ રાઠોડ, પ્રભાતભાઇ કોઠીવાળ, શ્‍યામગ્રુપના રાજુભાઇ ધાનાાણી, શરદભાઇ ધાનાણી, રાજુલાભી બાબુભાઇ રામ, સહસીર્ટીવાળા રાજેશ પટેલ, અમેરિકાથી પરિમલભાઇ જોષી, અમદાવાદથી વિશાલભાઇ રાદડીયા વગેરેએ શોક વ્‍યક્‍ત કર્યો હતો.