Main Menu

અમરેલી જિલ્લા પંચાયત ભવનનું ખાતમૂહુર્ત કરાયું

અમરેલી,
અમરેલીમાં ર0 કરોડના ખર્ચે નિર્માણાધીન નવા જિલ્લા પચાયત ભવનનું આજે રાન્નયના વિરોધ પક્ષના નેતાના હસ્‍તે ખાતમૂહુર્ત કરવામાં આવ્‍યું હતું
આ અંગેની વિગતો મુજબ અમરેલીમાં જિલ્લા પંચાયત દ્વારા અમરેલી જિલ્લા પંચાયત માટે નવી કચેરીના નિર્માણ માટે રાન્નય સરકારને દરખાસ્‍ત મોકલવામાં આવી હતી કોંગ્રેસની બોડી દ્વારા નવા જિલ્લા પંચાયત ભવનના નિર્માણ માટે હાલના
બાંધકામ સમિતિના ચેરમેન ટીકુભાઇ વરુ દ્વારા ટેંડરીંગની પ્રકિયા કરવામાં આવી હતી જે પૂર્ણ થતા જૂનું બિલ્‍ડીંગ તોડી પડાયા બાદે આજે રાન્નયના વિરોધ પક્ષના નેતા પરેશ ધાનાણીના હસ્‍તે જિલ્લા પંચાયત દ્વારા તેનું ખાતમુહુર્ત કરવામાં આવ્‍યું હતું અને મૂકવામાં આવનારી તખતીનું અનાવરણ કરવામાં આવ્‍યું હતું.
આ પ્રસંગે જિલ્લા પંચાયતના પ્રમુખ જેનીબેન ઠુંમરે કાર્યઠ્ઠમમાં રાન્નય સરકાર ધ-ઝ જ્રદ્યત્‍ઝત્‍ગ્‍ )ન્‍ત્‍: દ્યસત્‍ઋ રાન્નયના વિરોધ પક્ષના નેતા પરેશ ધાનાણીએ પોતાના પ્રવચનમાં જણાવ્‍યું કે, અમરેલી જિલ્લામાં હાલ પીવાના પાણીની ગંભીર સમસ્‍યા છે. લાંબા સમયથી લોકોને પીવા માટે મહીનું પાણિ પણ મળતું નથી. ન્નયારે રાન્નય સરકાર દ્વારા ભર ચોમાસે ડેમ ભારી, ઢોલનગારા વગાડીને તાયફાઓ કરવામાં આવે છે.નજીકના દિવસોમાં જ ધનાળો આવી રભે છે અને પીવાના પાણીની ગંભીર સમસ્‍યા તોળાઇ રહી છે. અમરેલી જિલ્લામાં પાંચે પાંચ ધારાસભ્‍યો કોંગ્રેસના ચૂંટાયા છે ત્‍યારે આગામી દિવસોમાં રાન્નયમાં સરકાર પણ કોંગ્રેસની બને તેમ તેમણે જણાવ્‍યું હતું. આ )ત્‍ન્‍:ીંખ્‍માં જિલ્લાના કોંગ્રેસના ચૂંટાયેલા ધારાસભ્‍યો, રાજકીય આગેવાનો, સરપંચો વગેરે ઉપસ્‍થિત રભ હતા.