Main Menu

જૂનાગઢમાં આજે 17 લાખના બાકી વેરા બદલ ૧9 મિલકત કરાઈ સીલ

જૂનાગઢ, તા. 9 માર્ચ, 2018, શુક્રવાર જૂનાગઢ મનપા દ્વારા આજે ઢોલ નગારા વગાડી બાકી વેરાની વસુલાત ઝુંબેશ કરાઈ હતી. જેમાં ૧૭ લાખના બાકીવેરા બદલ ૧૯ મિલ્કત સીલ કરવામાં આવી હતી. જૂનાગઢ મનપાના ટેકસ વિભાગના નાયબ કમિશનર પ્રફુલ કનેરીયા સહિતનાં સ્ટફ દ્વારા આજે બાકી વેરાની વસુલાત માટે ઢોલ-નગારા સાથે ઝુંબેશ કરવામાં આવી હતી. જેમાં સહયોગ કોમ્પ્લેક્ષમાં સાધુ બળદેવ કાશીરામની બે મિલ્કતના ૨.૧૫ લાખ ગ્રીન લોજના ડેલામાં વલ્લભદાસ પાનાચંદ તથા વિષ્નુરાય પાનાચંદની મિલ્કતના બાકી ૩.૪૦ લાખ, હવેલી ગલીમાં દ્વારકેશ કોમ્પ્લેક્ષમાં સુભાષચંદ્ર દ્વારકાદાસની ૧૧ દુકાનના ૧.૮૦ લાખ, લક્ષ્મી માર્કેટમાં હરિભાઈ સલાટની દુકાન તથા વિજયભાઈ અગ્રવાલની દુકાનના બાકી ૪૦ હજાર બદલ તેને સીલ કરાઈ હતી. જયારે જી.આઈ.ડી.સી.-૧માં આવેલી લક્ષ્મી ટીન ફેકટરીના બાકી ૪.૧૩ લાખ, સુરેશ ભંભાણીયાની ક્રિસ્ટલ ફર્નિચરના બાકી ૫.૭૭ લાખના વેરાબદલ તેને પણ સીલ મારવામાં આવ્યું હતું. આગામી ૩૧ માર્ચ સુધીમાં બાકી વેરા ભરપાઈ નહી થાય તો હજુ વધુ મિલ્કત સીલ કરવા કાર્યવાહી થશે.


error: Content is protected !!