Main Menu

બગસરામાં જિલ્લા ભાજપની કારોબારી મળી

bjp-karobari
બગસરા,
પટેલ સમાજની વાડીમાં જિલ્‍લા ભાજપ પ્રમુખ હિરેનભાઇ હિરપરાના અઘ્‍યક્ષસ્‍થાને જિલ્‍લા ભાજપની ત્રીજી કારોબારી બેઠક મળી હતી.આ બેઠકમાં મંત્રીશ્રી જયંતિભાઇ કવાડીયા, કૃષિમંત્રીશ્રી વી.વી.વઘાસીયા, ડો.ભરતભાઇ કાનાબાર, શ્રી બાવકુભાઇ ઉંધાડ, સાંસદશ્રીનારણભાઇ કાછડીયા, અમર ડેરીના ચેરમેન અશ્‍વિનભાઇ સાવલીયા, જીતુભાઇ ડેર, મનસુખભાઇ ભુવા, બાલુભાઇ તંતી, શરદભાઇ લાખાણી, મનસુખભાઇ સુખડીયા, દિનેશભાઇ પોપટ સહિતના આગેવાનોની ઉપસ્‍થિતીમાં કારોબારી બેઠકની શરૂઆત દિપપ્રાગટય અને વંદેમાતરમના ગીત સાથે શરૂ કરવામા આવી હતી. આ બેઠકમાં દેશ માટે શહીદ થયેલ જવાનો – ભાજપના પાયાપથ્‍થર કાર્યકર્તાઓના અવસાન થતા તેમના આત્‍માની શાંતિ માટે બે મિનીટ મૌન પાળી શોકપ્રસ્‍તાવ રજુ કરવામાં આવેલ. મહાનુભાવો દ્વારા ભાજપના આગામી કાર્યકરો અંગે તેમજ ભાજપ સરકાર દ્વારા ગરીબોની જરૂરીયાતમંદ પરિવારોના વિકાસ અને ઉત્‍થાન માટે અમલીયોજનાઓ માટે વિસ્‍તૃત માહિતી આપવામાં આવેલ. આ બેઠકમાં બગસરા શહેર ભાજપ પ્રમુખ એ.વી.રીબડીયા, મહામંત્રી નિતેશભાઇ ડોડીયા, મુકેશભાઇગોંડલીયા, ધીરૂભાઇ માયાણી, વિપુલભાઇ કયાડા, જયંતિભાઇ વેકરીયા, પ્રવિણભાઇ રફળીયા રાજેશભાઇ સોનગરા, દિપકભાઇ ઘાડીયા,કૌશીકભાઇ વેકરીયા, કમલેશભાઇ કાનાણી, રવુભાઇ, રાજુભાઇ ગીડાએ બેઠકનું સંચાલન કરેલ.આ બેઠકમાં જિલ્‍લા ભાજપના કાર્યકર્તાઓઆગેવાનો વિશાળ સંખ્‍યામાં ઉપસ્‍થિત રહ્યા હતા.