Main Menu

મંદીના પોકારો સાથે સાડા છસ્‍સોની કપડાની જોડી વચ્‍ચે અમરેલીમાં રૂા. દોઢ હજારની એક ચડ્ડી પણ વેંચાય છે !

અમરેલી,
અમરેલીમાં એક તરફથી મંદીના પોકારો પડયા હતા ત્‍યારે તેની અસરના ભાગરૂપે તૈયાર પેન્‍ટશર્ટની જોડી સાડા છસોના ભાવે મળતી થઇ ગઇ હતી ત્‍યારે અમરેલીમાં છેલ્‍લા 10 વર્ષથી કંઇક અનોખીઆઇટમોને કારણે અલગ તરી આવતા મેન્‍સવેરના વિખ્‍યાત શોરૂમ આફ્રીનમાં રૂપિયા દોઢ હજારનો એક નિકર વેચાય રહ્યો છે.મંદીને કારણે તમામ વસ્‍તુઓના ભાવો ગગડી ગયા હતા પણ સ્‍ટાંડર્ડ વસ્‍તુ વાપરનાર વર્ગ પણ અમરેલીમાં છે તેની પ્રતિતિ અમરેલીના લાયબ્રેરી રોડ ઉપર હરીરોડના ખુણા સામે આવેલ આફ્રીન નામના જેન્‍ટસના બેલ્‍ટ, હોઝીયરી, લેધર જેકેટ, ઘડીયાળ, ગોગલ્‍સ, પરફયુમ જેવી 50 થી વધારે આઇટમો મળી રહી છે. સાથે સાથે કેલ્‍વીન કબે (સીકે) નામની આંતરરાષ્‍ટ્રીય બ્રાંડના નિકર પણ વેચાય છે. જેની કિંમત રૂા. 1499 થવા જાય છે.આખા સૌરાષ્‍ટ્રભરમાંથી શોખીનોની કિંમત અને અલગ આઇટમમો માટે આફ્રીનમાં આવે છે તેમ જણાવતા શોપના યુવાન સંચાલક શ્રી સીરાજ દલએ જણાવેલ કે અમરેલમાં કિંમતી અને રાષ્‍ટ્રીય વસ્‍તુઓ વાપરનાર વર્ગ છે. અને અમારે ત્‍યાં આંતરરાષ્‍ટ્રીય બ્રાંડ મળે છે અહિં ઘણી વસ્‍તુઓ એવી છે કે જે આખા સૌરાષ્‍ટ્રમાં બે થી ત્રણ જગ્‍યાએ મળે છે.