Main Menu

અમરેલીમાં મહિલા સ્‍વામીનારાયણ મંદિરે ઉદ્યાપન મહોત્‍સવ

અમરેલી


ભગવાન શ્રી સ્‍વામિનારાયણ મહાપ્રભુની કૃપાથી શ્રી લક્ષ્મીનારાયણ દેવ ગાદીને શોભાવતા સમગ્ર સ્‍ત્રી ભકતોના ગુરૂપદે બિરાજતા પ.પુ. અ.સૌ.ગાદિવાળા માતૃશ્રીની આજ્ઞા અને આશીર્વાદથી પ.પુ. અ.સૌ.બંનેવહુજીમહારાજશ્રીની પ્રેરણાથી સત્‍સંગની મા એવા ભકત મુકતાનંદસ્‍વામી જેવા સંતવર્યની જન્‍મભુમી એવા અમરેલી શહેરના આંગણે તા.25/4 વૈશાખ સુદ 10 થી તા.27/4 વૈશાખ સુદ 12 સુધી શ્રીમદ્દ સત્‍સંગ જીવન પ્રમાણે મોક્ષદા એકાદશીનુ વ્રત લાડુબા અને જીવુબાએ કર્યુ હતુ અને એનુ ઉજવણુ અર્થાત ઉદ્યાપન વિધી સ્‍વયં શ્રી હરીએ કરાવી છે એવીજ રીતે મોક્ષદા એકાદશી વ્રતના ઉજવણાનુ આયોજન શ્રી ધર્મકુળ આશ્રીત ભકિત મહિલા મંડળ અમરેલી પાણીદરવાજા દ્વારા કરવામાં આવેલ આ પ્રસંગે લગ્‍ન પણ યોજાયેલ તેમજ રાધારમણ દેવ નુ રસોડુ પુરવા ચાંદિના થાળ અર્પણ કરવા માટેનુ આયોજન કરવામાં આવેલ તેમજ ભગવાનને અન્‍નકુટ ધરવામાં આવ્‍યો હતો.