Main Menu

કુંકાવાવ ના ચોકી અને ભાયાવદર નજીક ઇલેક્ટ્રિક શોક લગતા પાંચ મજુર બળીને ખાક

કુંકાવાવ,
કુંકાવાવ તાલુકાના ચોકી અને ભાયાવદર ગામ વચ્ચે એક ભયાનક અકસ્માત સર્જાયો હતો અને આ અકસ્માત થી સ્થાનીક લોકો સહીત પોલીસ કર્મિયો ઘટના સ્થળ એ દોડી ગયા હતા આ અકસ્માત ની પ્રાથ વિગત એનુંસાર ચોકી અને ભાયાવદર નજીક ધાર્મિક કાર્યક્રમ નું આયોજન કરવામાં આવ્યુ હતું જ પૂર્ણ થઇ ગયું હતું જથી મજૂરો ધ્વારા મંડપ ના વાયરો છોડવાની કામગીરી શરુ હતી તે દરમિયાન અચાનક ઇલેક્ટ્રિક શોક લગતા બળવંત કડીયા ઉ -40, રેહ- ટાઢા જિલ્લો પાંચ મહાલ, જસવંત અરવિંદ ઉ-19 રેહ- ટાઢા જિલ્લો પાંચ મહાલ, કિરણ બારૈયા ઉ-20 રેહ- ટાઢા, રાજેશ રાયજી ઉ-22 રીજવાણી પંચ મહાલ, મયુર હિરવર્ધન ઉ-25 રેહ- કુંડળ છોટા ઉદયપુર સહીત પાંચ ઘટના સ્થળે મોત નીપજીયા હતા આ આકસ્મિક બનાવ થી સમગ્ર પંથક માં હરેરાટી પ્રસરી જવા પામી હતી..« (Previous News)
(Next News) »error: Content is protected !!