Main Menu

ગાંધીનગરમાં રાજુલા-જાફરાબાદ-ખાંભાના સરપંચોનું સન્‍માન

રાજુલા, અમરેલી જિલ્લામાં ગ્રામ પંચાયતોની ચૂંટણીમાં રાજુલા, જાફરાબાદ, ખાંભા વિસ્‍તારના નવા ચૂંટાયેલા સભ્‍યોનું ગાંધીનગર ખાતે મુખ્‍યમંત્રી વિજયભાઇ રૂપાણીએ સન્‍માન કર્યુ હતુ અને રાજુલા, જાફરાબાદના ધારાસભ્‍ય શ્રી હિરાભાઇ સોલંકીને પણ બિરદાવી સન્‍માનીત કર્યા હતા.રાજુલા, જાફરાબાદ, ખાંભામાં શ્રી હિરાભાઇનું સારૂ પ્રભુત્‍વ હોવાથી સફળતા મળી છે.જાફરાબાદમાં 36 ગ્રામ પંચાયતોમાંથી 8 સમરસ અને 21 ભાજપને મળી હતી.એજ રીતેરાજુલામાંથી પણ સૌથી વધુ બેઠકો ભાજપને મળી છે આમ સરપંચોમાં શ્રી હિરાભાઇ સોલંકીનો દબદબો યથાવત રહ્યો હતો.સન્‍માન પ્રસંગે ભાજપ આગેવાનો ચેતનભાઇ શિયાળ, સરપંચ મંડળના અનિરૂઘ્‍ધભાઇ વાળા, ભાવેશભાઇ સોલંકી, ભોજભાઇ કોટીલા, સકુરભાઇ સોલંકી, ગજરાબેન ગોહિલ, શુકલભાઇ બલદાણીયા, મહાવીરભાઇ ખુમાણ, રાણાભાઇ મકવાણા સહિત ઉપસ્‍થિત રહ્યા હતા.તેમ જણાવ્‍યું છે.