Main Menu

ધારીના ડીએફઓ તરીકે શ્રી પી.પુરુષોતમ, અમરેલીમાં શ્રી પ્રિયંકા ગેહલોત

જૂનાગઢ,
ગુજરાતનુજ નહિ પરંતુ દેશનું સૌથી મોટા ગૌરવ એવા એશિયાઈ સિંહ જાય વશે છે તે ગીર ના જંગલમાં કેટલાક સમય થી મહત્‍વના અધિકારીઓની જગ્‍યાઓ ખાલી હતી અને તેને કારણે જાણે કોઈ ગીરનું રણીધણી ના હોય તે રીતે ગેરકાયદેસર ના લાઈન શો અને સિંહોને પજવણીના કિસ્‍સાઓમાં નિંઢપત્ર વધારો થતા મીડિયા જગતમાં આ અંગેના અહેવાલો આવતા સરકારે આજે ૧૧ યાક અધિકારીઓની બદલીઓ કરી છે જેમાં અત્‍યંત મહત્‍વની ગણાતી ગીર જંગલ ની પૂર્વ, પશ્ચિમ, સાસણ ગીર સેન્‍ચુરી અને ભાવનગર ની ખાલી જગ્‍યા ઓ માં તેમજ અરસપરસ બદલીઓ કરી છે, જેમાં અમરેલી, બોટાદ, સુરેન્‍દ્રનગર સહીત નડિયાદ, બનાસકાંઠા ના વેન અધિકારીઓ ની બદલી થતા પર્યાવરણ પ્રેમીઓમાં ખુશી મોજું ફરી વળ્‍યું છે. ડૉ. સંદીપ કુમાર,નાયબ વનસંરક્ષક – વન સંશોધન વિભાગ – ગાંધીનગર ની બદલી નાયબ વન સંરક્ષક – ભાવનગર વિભાગ મોહન રામ, નાયબ વન સંરક્ષક – ભાવનગર વિભાગ ની બદલી અધિક્ષક – ગીર અભ્‍યારણ્‍ય – સાસણ ગીર રાજ સંદીપ નાયબ વન સંરક્ષક – સંરક્ષણ વિભાગ ; ગાંધીનગર ની બદલી સામાજિક વનીકરણ વિભાગ – બોટાદ
ડૉ. પ્રિયંકા ગહેલોત, નાયબ વન સંરક્ષકઃ સામાજિક વનીકરણ વિભાગ – બોટાદ ની બદલી સામાજિક વનીકરણ વિભાગ – અમરેલી ડૉ. સાકીરા બેગમ, નાયબ વન સંરક્ષકઃ સામાજિક વનીકરણ વિભાગ – અમરેલી ની બદલી સંરક્ષણ વિભાગ ; અમદાવાદ
નિશા રાજ, નાયબ વન સંરક્ષકઃ સામાજિક વનીકરણ વિભાગ – નવસારી ની બદલી વન સંશોધન વિભાગ – ગાંધીનગરડૉ. ગંગા શરણ સીંગ, નાયબ વન સંરક્ષકઃ ટ્રેનિંગ વિભાગ ગાંધીનગર ની બદલી વન્‍ય પ્રાણી વિભાગ – બનાસકાંઠા પી. પુરુષોત્તમ, નાયબ વન સંરક્ષકઃ સુરેન્‍દ્રનગર ની બદલી નાયબ વન સંરક્ષકઃ ગીર જંગલ (પૂર્વ) – ધારીડૉ. કરુપ્‍પાસ્‍વામી, નાયબ વન સંરક્ષકઃ ગીર જંગલ (પૂર્વ) – ધારી ની બદલી સામાજિક વનીકરણ વિભાગ – નડિયાદએ. એમ. પરમાર, નાયબ વન સંરક્ષકઃ સામાજિક વનીકરણ વિભાગ – નડિયાદ ની બદલી સામાજિક વનીકરણ વિભાગ – સુરેન્‍દ્રનગરડૉ. ધીરજ મિત્તલ, નાયબ વનસંરક્ષકઃ ડાંગ (દક્ષિણ) ની બદલી નાયબ વન સંરક્ષકઃ ગીર જંગલ (પશ્ચિમ) – જૂનાગઢ