Main Menu

અમરેલી તાલુકા પંચાયતમાં બળવો કરનારા કોંગ્રસના ૬ સભ્‍યોને સસ્‍પેન્‍ડ કરતી કોંગ્રેસ

અમરેલી, અમરેલી તાલુકા પંચાયતની અઢી વર્ષની મુદત પુર્ણ થતાં તાજેતરમાં ચૂંટણી પ્રમુખ ઉપપ્રમુખ માટે યોજાયેલ હતી. જે ચૂંટણીમાં કોંગ્રસ પક્ષના સતાાવાર ઉમેદવારોના આદેશનું ઉલ્‍લંઘન કરનારા સામે અમરેલી તાલુકા પંચાયતના કોંગ્રસપક્ષના નિશાન ઉપર ચૂંટાયેલા અરવિંદભાઇ કાછડીયા, જસવંતગઢ ઉપરથી કંચનબેન જયસુખભાઇ દેસાઇ, વડેરા સીટ ઉપરથી વિશાલભાઇ માંગરોળીયા, ગાવડકા સીટ ઉપરથીલાભુબેન મનજીભાઇ રાખોલીયા, નાનાઆંકડીયા સીટ ઉપરથી હરેશભાઇ દેવાભાઇ ભાસ્‍કર તથા મોટાઆંકડીયા સીટ ઉપરથી વિજયાબેન મોહનભાઇ સોલંકી પાર્ટી વિરૂઘ્‍ધ પ્રવૃતિ કરતી કોંગ્રસપાર્ટીના આદેશનું ઉલ્‍લંઘન કરેલ તેમજ મેન્‍ડેન્‍ટ વિરૂઘ્‍ધ મતદાન કરેલ જેથી પ્રદેશ કોંગ્રસ પ્રમુખશ્રી અમીતભાઇ ચાવડા દ્વારા શિસ્‍તભંગના પગલા લઇને ઉપરોક્‍ત છ સભ્‍યોને ૬વર્ષ માટે સસ્‍પેન્‍ડ કરવામાં આવેલ છે.


error: Content is protected !!