Main Menu

અમરેલીમાં 1101 વિદ્યાર્થીઓનું ભવ્‍ય સન્‍માન કરાયું

અમરેલી, 2/8/18 ના રોજ પટેલ સંકુલ માશ્રી લેઉવા પટેલ ચેરીટેબલ ટ્રસ્‍ટ અમરેલી દ્વારા અગિયારમો તેજસ્‍વી તારલાઓ તેમજ સમાજની ગોંરવન્‍તિ પ્રતિભા ઓનુ ભવ્‍ય રીતે સન્‍માન સમારોહ યોજાયેલ આ કાર્યક્નમ ના દીપ પ્રાગટય આગ્રણી મનુભાઈ કાકડિયા ઉધોગપતિ અશોકભાઈ ગજેરા ગોરધનભાઈ અકબરી ભક્‍તિરામ બાપુ લવજીબાપુ તેમજ લેવા પટેલ સમાજ ના મોભી ઓદ્વારા કરવામાં આવેલ કાર્યક્નમ ના પ્રમુખ અઘ્‍યક્ષ વક્‍તા ધનશ્‍યામભાઈ લાખાણી તેમજ કનુભાઈ કરકરપોતાની આગવી શૈલી માં વિઘ્‍યાર્થી તેમજ પ્રમુખ ડી કે રેયાણી સ્‍વાગત પ્રવચન કરેલ તેમજ ઉદ્વધોસક તરીકે હરેશ બાવીશી એ કરેલ આભારવિધિ સંજય રામાણી એ કરેલ કાર્યક્નમ નું સંચાલન ભીખુભાઈ કાબરીયા કરેલ સેવાકીય કાર્ય શેક્ષણિક કાર્ય સંગઠન કાર્યક્નમ બાબતે જે કાઈ ભવિસ્‍યમાં જરૂરત પડે તેમાં અમારો સંપૂર્ણ સહકાર સહેસે સમાજ તમામ અગ્રણીઓએ ખાતરી આપેલ ઉપરોક્‍ત કાર્યક્નમમાં ધોરણ 1 થી 12 ના વિદ્યાર્થી સમાજની પ્રતિભા જેવી કે ડોકટર પીએચડી એન્‍જીરિંગ તમામ ફેકલ્‍ટી તથા ક્ષત્રમાં સફળતા ના શિખરોસર કરે તેવા તમામ દીકરા દીકરી ઓનું ટ્રવેલિંગ બેગ મોમેન્‍ટ, સિલ્‍ડ તેમજ સન્‍માન પત્ર થી સમાજના મોભીઓ દ્વારાસન્‍માન કરવામાં આવેલ આ કાર્યક્નમ સમાજ લોકો બહોળી સંખ્‍યામાં હાજર રહ્યા હતા જીગે્રશ કયાડા જેકે બેગ સારો સહકાર આપેલ આ સન્‍માન સમારોહ માં ઉપસ્‍થિત રાજસ્‍વી રતનો નારણભાઈ કાછડિયા, વિરજીભાઈ ઠુંમમર કોકિલાબેન કાકડિયા જનકભાઈ તળાવિયા કોવશીક કવેકરીયા હિરેનભાઈ હિરપરા હાર્દિક કાનાની પ્રદિપભાઈ કોટડીયા શંભુભાઈ ધાનાણી વિપુલભાઈ સેલડિયાસમાજ અગ્રણી તેમજ ઉદ્યોગપતિ દાતા કાળુભાઈ ભડેરી, કાળુભાઈ તારપરા, વસંતભાઈ મોવલીયા,દિનેશભાઈ બાભરોલિયા પ્રેમજીભાઈ ડોબરિયા, દકુભાઈ ભુવા એમ કે સાવલિયા કેયુર રેયાણી એ બી કોઠીયા કાંતિભાઈ વધાસીયા રીધેસ નાકરાણી આર કે રેયાની ધનશ્‍યામ રેયાણી પંકજભાઈ ધાનાણી ચંદુભાઈ સાવલિયા ગોધનભાઈ માંદલિયા ભરતભાઈ ચકાણી મનુભાઈ દેસાઈ કાળુભાઈ શુહાદગીયા ચતુરભાઈ ખુંટ વલ્‍લભભાઈ રામાણી મનસુખભાઈ ધાનાણી બ્રિજેશભાઈ પલસાના મગનભાઈ વસોયા નિલેશભાઈ દેસાઈ નંદલાલભાઈ ભડકણ નિમેશભાઈ બાભરોલિયા જગદિશભાઈ તલાવિયા તમામ સભય વાલીઓ વિદ્યાર્થીઓ આ કાર્યક્નમ સફળ બનાવવામાં અરજણભાઈ કોરાટ રમેશભાઈ બાબરિયા નિલેષભાઈ મુલાણિ, કેતનભાઈ કાબરિયા કવશલ ભીમાણી રાહુલ ધાડિયાસુરેશભાઈ દેસાઈ ધનશ્‍યામ રેયાણી જયંતી કાબરિયા ભરતભાઈ પાનસુરિયા તેમજ સમાજ ની ટીચર ટીમ ભરતભાઈ બાવીશી, પંકજભાઈ કાબરીયા કલ્‍પેશભાઈ કાબરીયા મહેશભાઈ રામોલીયા મુકેશભાઈ સોરઠીયા ગોટી પ્રદિપભાઈ સાવલીયા રાકેશભાઈ એ બે સાકરિયા સી પી ગોંડલીયા ભાવેશભાઈ ભાલિયા જયેશભાઈ સાવલિયા કાકડિયા અલ્‍પેશભાઈ ચંદ્રેશ સાવલિયા વિરલ કાનાણી હીમાન્‍સુભીમાણી જીતુબુહા ચેતન રેયાણી વિપુલ બાલ્‍ધા ચંદ્ર સાવલિયા મૂકેશભાઈ વડાલિયા ધીરૂભાઈ દિપક ધાનાણી જયસુખ સોરઠીયા મીનીસેઠ વિમલ દેવાની મહેશભાઈ રામોલિયા ધીરૂભાઈ ઠુંમમર અલ્‍પેસ કાકડિયસા ભારત સોજીત્રા ભૂપતભાઈ ઉધાડ પ્રણવ માલવિયા ચિરાગ ઠુંમમર સી કે રામાણી ચીમનભાઈ સોજીત્રા સંજયભાઈ માલવિયા જયસુખભાઈ સોરઠીયા દિપકભાઈ ધાનાણી ચકકગઢરોડ નાં તમામ શિક્ષીક ટીમ ગા્રફી સાધનાં સ્‍ટુડિયો ફ્રીમાં કરેલ સંસ્‍થા તમામ સભયો તેમજ પટેલ સંસ્‍કુલ નો કાર્યક્નમમાં કેમ્‍પસ નો ઉપયોગ કરવા બદલ સંસ્‍થા એ પટેલ સંસ્‍કુલ આભાર વ્‍યક્‍ત કરેલ લેઉવા પટેલ ચેરીટેબલ ટ્રસ્‍ટતમામ શભ્‍શ્રીઓ નો સહકાર મળલ હતો તેમ સંજય રામાણીની યાદીમાં જણાવે છે.