Main Menu

અમરેલી લોકસભા બેઠક ઉપર મુખ્‍ય પક્ષો મહીલાઓને લડાવશે ?

અમરેલી,
અમરેલી લોકસભા બેઠક ઉપર આ વખતે કોણ ચૂંટણી લડશે ? ની ચર્ચા સૌથી વધારે ચાલી રહી છે.
કોંગ્રેસના અઘ્‍યક્ષ શ્રી રાહુલ ગાંધીએ આ વખતે કોંગ્રેસ મહીલાઓને પ્રાધાન્‍યતા આપવાની જાહેરાત કરી છે તેની સામે ભાજપમાં જો મહીલાને લડવવાનું નિશ્ચીત થાય તો કોણ મેદાનમાં ઉતરેની ચર્ચાઓ સૌથી વધારે ચાલી રહી છે.
કોંગ્રેસમાં શ્રી જેનીબેન ઠુમ્‍મર, શ્રીમતી કોકીલાબેન કાકડીયા, શ્રી રેખાબેન માવદીયા, શ્રી મધુબેન જોષી, શ્રીઅલકાબેન દેસાઇ અનેઅમરેલી પાલિકાનો સુંદર વહીવટ કરી શહેરની શકલ ફેરવી નાખનાર પાલિકાના પુર્વ પ્રમુખ શ્રીમતી અલકાબેન ગોંડલીયા, તથા શ્રી મંજુબહેન જોષીના નામોની ચર્ચા ચાલી રહી છે જો કોંગ્રેસમાં શ્રી પરેશ ધાનાણી ન લડે તો તે જેનું નામ સુચવે તેને ટીકીટ મળશે તેમ લાગી રહયું છે અને કોંગ્રેસ જો અમરેલી બેઠક ઉપર મહીલાને મેદાનમાં ઉતારે તો ભાજપ મહીલાને મેદાનમાં ઉતારશે કે નહી ? ની અટકળો ચાલી રહી છે.અમરેલી જિલ્‍લાનાં સ્‍થાનિક રાજકારણમાં લોકસભાની ટીકીટનો પ્રશ્‍ન સૌથી હોટ છે.