જિલ્લામાં 7 વાહન ચાલકો સહિત 89 શખ્સો નશો કરેલા ઝડપાયા

અમરેલી,
અમરેલી જીલ્લામાં આગામી લોકસભાની ચુંટણીઓ શાંતિપુર્વક થાય તે માટે જીલ્લા પોલિસ વડા હિમકરસિંહની સુચના અને માર્ગદર્શન હેઠળ જીલ્લામાં કાયદો અને વ્યવસ્થા જળવાય રહે તે માટે જીલ્લામાં દારૂ અને જુગારની બદી નેસ્ત નાબુદ કરવા જીલ્લામાં 7 વાહન ચાલકો સહિત 89 નશાખોરોને પોલિસે ઝડપી પાડયા હતા.જેમાં અમરેલી સીટી, અમરેલી તાલુકા, ડુંગર, રાજુલા, મરીન પીપાવાવ , સાવરકુંડલા ટાઉન, જાફરાબાદ ટાઉન,ચલાલા, બાબરા, વંડા, નાગેશ્રી, ખાંભા, વડિયા, લાઠી, જાફરાબાદ મરીન , બગસરા,સાવરકુંડલા સીટી ,લીલીયા, ધારી, સાવરકુંડલા રૂરુલ, સહિત જુદા જુદા 89 સ્થળોએ રાજા પાઠમાં ફરતા નશો કરેલ હાલતમાં 89 શખ્સોને ઝડપી પાડી સરભરા કરી હતી.અમરેલી જીલ્લામાં જાફરાબાદ , દામનગર,બગસરા, લીલીયા, લાઠી, બાબરા, વડિયા, ખાંભા, વંડા, સાવરકુંડલા ટાઉન, નાગેશ્રી, ડુંગર, જાફરાબાદ મરીન, ધારી, સાવરકુંડલા રૂરલ, અમરેલી સીટી, રાજુલા, મરીન પીપાવાવ, સહિત જુદા જુદા 49 સ્થળોએ પોલિસે દેશી દારૂના દરોડાઓ પાડી 5 મહિલા સહિત 38 શખ્સોને ઝડપી પાડયા હતા.