અમરેલી જીલ્લામાં વાહન ચાલકો સહિત 35ને નશો કરેલ હાલતમાં ઝડપી પાડયા

અમરેલી,
અમરેલી જીલ્લામાં આગામી લોકસભાની ચુંટણીઓના અનુસંધાને બહાર પડાયેલા જાહેરનામાનો પોલિસ વિભાગ દ્વારા અમલ શરૂ કરાયો છે.જીલ્લામાં કાયદો અને વ્યવસ્થાની પરિસ્થિતિ જળવાય રહે તે માટે પોલિસ અધિક્ષક હિમકરસિંહની સુચના અને માર્ગદર્શન હેઠળ અમરેલી,ધારી, નાગેશ્રી, ચલાલા, ખાંભા, જાફરાબાદ, વડિયા, ધારી, મરીન પીપાવાવ, લાઠી , બાબરા, લીલીયા, સાવરકુંડલા રૂરલ સહિત જુદા જુદા સ્થળોએ પોલિસે 5 વાહન ચાલકો સહિત કુલ 35 શખ્સોને નશો કરી ઢીંગલી બનેલ હાલતમાં ઝડપી લઈ સરભરા કરી જેલની હવા ખવડાવી હતી. જયારે પોલિસે ચલાલા, લીલીયા, ખાંભા, જાફરાબાદ, ડુંગર , વડિયા, અમરેલી, ધારી, મરીન પીપાવાવ, નાગેશ્રી, જાફરાબાદ મરીન, રાજુલા , સાવરકુંડલા, સાવરકુંડલા રૂરલ, બાબરા, ડુંગર,રાજુલા સહિત જુદા જુદા 27 સ્થળોએ પોલિસે દેશી દારૂના દરોડાઓ પાડી એક મહિલા સહિત 24 શખ્સોને મુદામાલ સાથે ઝડપી પાડયા