જાફરાબાદના ટીંબી પેટ્રોલપંપ સામે હાઈવે રોડ ઉપર બોલેરોમાં 3100 બોટલ ઈંગ્લીશ દારૂ ઝડપાઇ ગયો

જાફરાબાદના ટીંબી પેટ્રોલપંપ સામે હાઈવે રોડ ઉપર બોલેરોમાં 3100 બોટલ ઈંગ્લીશ દારૂ ઝડપાઇ ગયો

અમરેલી,

નાગેશ્રી પોલિસને મળેલ ચોકકસ બાતમીના આધારે જાફરાબાદ તાલુકાના ટીંબી ગામે પેટ્રોલપંપ સામે હાઈવે રોડ ઉપર આવેલ ડીવાઈડર પાસે ધારી તાલુકાના શેલખંભાળીયા ગામના સજવીર બળવંતભાઈ વાળા , રામવાળાની વાવડી ગામના સુરેન્દ્ર અનકભાઈ ધાખડાને બોલેરો જીપ જી.જે. 14 બી.ડી. 0401 માં ગેરકાયદેસર જુદી જુદી બ્રાન્ડનો કુલ 3100 બોટલ ઈંગ્લીશ દારૂ રૂ/.3,72,000 તથા બે મોબાઈલ ફોન રૂ/.10,000 તથા બોલેરો જીપ રૂ/. 8,00,000 મળી કુલ રૂ/.11,82,000 ના મુદામાલની હેરાફેરી કરતા નાગેશ્રીના પી.એસ.આઈ.પી.વી. પલાસ , સ્ટાફના હે. કોન્સ. મધ્ાુભાઈ ભેરડા, પ્રતાપભાઈ મેવાડા, કનુભાઈ બાંભણીયા, પો.કોન્સ. રાજદિપસિંહ , અનિલભાઈ, રજનીકાંત ભાઈ ,મનિષ ભાઈએ ઝડપી પાડયા હતા. જયારે મુખ્ય સુત્રધાર ઉના તાલુકાના મોઠા ગામનો મદામાલ ભરાવી આપનાર ભરત પરમાર હાજર મળી નહી આવતા પોલિસે તેમને ઝડપી લેવા ચક્રોગતિમાન કર્યા છે.