શ્રી નરેન્દ્ર મોદીની હેટ્રીક માટે છતીસગઢના ગુજરાતી સમાજ દ્વારા દ્વારકાધિશજીનું ધ્વજારોહણ કરાયું

શ્રી નરેન્દ્ર મોદીની હેટ્રીક માટે છતીસગઢના ગુજરાતી સમાજ દ્વારા દ્વારકાધિશજીનું ધ્વજારોહણ કરાયું

સમસ્ત ગુજરાતી સમાજ છત્તીસગઢના રાજ્ય પ્રમુખ મૂળ અમરેલીના વતની શ્રી પ્રિતેશ ગાંધીના નેતૃત્વમાં શ્રી નરેન્દ્ર મોદીની હેટ્રીક માટે છતીસગઢના ગુજરાતી સમાજ દ્વારા દ્વારકાધિશજીનું ધ્વજારોહણ કરાયું હતુ રાષ્ટ્ર, ધર્મ અને સંસ્કૃતિની રક્ષા માટે મોદીની હેટ્રિક માટે દ્વારકાધીશનો ધ્વજ લહેરાવી વિશેષ પૂજા કરાઇ હતી દેશમાં અનેક સ્થળોએ શ્રી મોદીને વડાપ્રધાન બનાવવા પ્રાર્થનાઓ કરવામાં આવી રહી છે ત્યારે ગુજરાતના દ્વારકાધીશ મંદિર, ભગવાન નિષ્કામ કર્મયોગી શ્રી કૃષ્ણના દિવ્ય અને ભવ્ય મંદિરમાં ધ્વજારોહણ કરીને અભિષેક, અદ્ભુત આકર્ષક વેશભૂષા સાથે વિશેષ પૂજા કરીને, ભારતનો ધર્મ, ભારતની સંસ્કૃતિ, ભારતની આધ્યાત્મિકતા અને પ્રસ્તુતિ સમગ્ર વિશ્વમાં *વસુદેવ કુટુમ્બકમ* ના સંદેશને પુન:સ્થાપિત કરવા અને તમામ લોકોમાં વિશ્વ શાંતિ, ભાઈચારા અને સહાનુભૂતિનો સંદેશ ફેલાવવા માટે, સમસ્ત ગુજરાતી સમાજ છત્તીસગઢના રાજ્ય પ્રમુખ પ્રિતેશ ગાંધીએ તેમના સમુદાયના સભ્યો સાથે વિશેષ વિધિ કરી હતી.

તેને પૂર્ણ કરતાં શ્રી પ્રિતેશ ગાંધીએ જણાવ્યું હતું કે, આજે જ્યારે સમગ્ર વિશ્વ વિવિધ પ્રકારના સંકટ અને ભયાનકતામાંથી પસાર થઈ રહ્યું છે, જ્યારે માનવતા અને માનવતા સાથે છેડો ફાડી રહ્યો છે ત્યારે સમગ્ર વિશ્વ સમુદાયની આશાભરી નજરો અને લાગણીઓ વડાપ્રધાન તરફ મંડાયેલી છે. ભારત વિશ્વ શાંતિ માટે નરેન્દ્ર મોદી પર નિર્ભર છે, જેના આધારે તેઓ કોવિડ ચેપના સમયગાળાથી આજ સુધીના વડા પ્રધાન તરીકે સેવા આપીને ફરી એકવાર ભારતના વિશ્વ નેતાની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યા છે, જેના કારણે લોકસભાની ચૂંટણી પછી, માતા હવે ભારતને વિશ્વના મંચ પર ત્રીજી મહાસત્તા તરીકે પ્રસ્થાપિત કરતા કોઈ રોકી શકશે નહીં અને આ ભાવનાઓને પરિપૂર્ણ કરવા માટે આપણે બધાએ આસ્થાના કેન્દ્રબિંદુ દ્વારકાધીશ, સોમનાથ, કાશી વિશ્વનાથ સહિત તમામ શક્તિ કેદો સાથે દેવસ્થાનમાં પ્રાર્થના કરવી જોઈએ.
અને ભારતની આદર વિશેષ પ્રાર્થના કરીને, તેઓ દેશ, ધર્મ અને રાષ્ટ્ર પ્રત્યેની તેમની ફરજ નિભાવી રહ્યા છે અને આ વર્તમાન સમયની જરૂરિયાત અને નાગરિક ધર્મ છે. આ પૂજામાં ભાગ લેનારા અગ્રણીઓમાં તરુણ ધ્રાફણી, કિરીટ પટેલ, જવાહર શાહ, મનોજ શાહ, કીર્તિ ગાંધી, મનહર ગાંધી, કમલેશ ગાંધી, ભાવેશ શાહ, પરેશ, તરુણ અંબાણી, પીયૂષ રાઠોડ, સંકેત ધ્રાફણી, વિનલ ધ્રાફણી, કે. એ. સી પટેલ, ભાવેશ શાહ, યશ શાહ, ગૌરવ અંબાણી સહિત મોટી સંખ્યામાં ભક્તો ઉપસ્થિત રહ્યા હતા.